Rufe talla

Babu shakka Samsung Intanet yana ɗaya daga cikin mafi kyawun masu binciken gidan yanar gizon wayar hannu. Ɗaya daga cikin manyan dalilan wannan shine adadin abubuwan da yake bayarwa da kuma zaɓin gyare-gyare masu yawa. Yanzu katafaren Koriya ta fito da wani sabon salo na gwajin gwajin Samsung Internet Beta aikace-aikacen sa, wanda ke kawo abubuwan da ke kara sirrin mai amfani da kuma inganta ayyukan burauza.

Dangane da canjin da ke rakiyar sabon sigar Samsung Internet Beta (26.0.0.19) sabon fasalinsa shine ikon ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta a Yanayin Stealth, wanda ke ba masu amfani damar ɗaukar hoto informace na sirri. Bugu da ƙari, sabon beta yana gabatar da sabbin gajerun hanyoyi waɗanda za a iya ƙarawa zuwa allon gida. Waɗannan gajerun hanyoyin suna ba da saurin shiga ayyukan bincike da kayan aikin alamar alama waɗanda ke sauƙaƙa wa masu amfani don bincika gidan yanar gizo da sarrafa shafukan da suka fi so.

Bugu da kari, sabon sigar beta yana inganta kwanciyar hankali na mai binciken ta hanyar gyara abubuwan da aka sani da inganta aikinsa. Gabaɗaya, sabon sabuntawa yana nufin samar da amintaccen ƙwarewar binciken gidan yanar gizo mai aminci.

Kuna iya saukar da sabuntawa daga kantin sayar da Galaxy, watakila daga wannan amintacce albarkatun gefe na uku. Girmansa bai wuce 140 MB ba.

Wanda aka fi karantawa a yau

.