Rufe talla

Darussan kan kariyar bayanan sirri

Wadannan da aka jera a kasa informace Ana bayar da su daidai da ka'idar (EU) 2016/679 na Majalisar Tarayyar Turai da na Majalisar 27.4.2016 Afrilu XNUMX kan kare lafiyar mutane dangane da sarrafa bayanan sirri da motsi na irin wannan bayanan, a takaice a matsayin Janar. Doka akan Kariyar Bayanan Keɓaɓɓu ko GDPR (Dokar Kariya ta Gabaɗaya) (daga baya ake kira "GDPR").

Asalin mai gudanarwa: TEXT FACTORY s.r.o., ofishin rajista Brno, Durďákova 336/29, Černá Pole, zip code: 613 00, lambar ID: 06157831, rajista a Kotun Yanki a Brno, sashe C, fayil 100399 (nan gaba kawai kamar yadda "mai gudanarwa").

Bayanan tuntuɓar mai gudanarwa: adireshin gidan waya: Brno, Durďákova 336/29, Černá Pole, zip code: 613 00, email: info@textfactory.cz.

Manufar sarrafa bayanan sirri: Wajibi ne a tabbatar da izinin maziyartan gidajen yanar gizon da TEXT FACTORY s.r.o ke gudanarwa don ba da gudummawa sosai ga labaran da aka buga ko a cikin dandalin tattaunawa da kuma amfani da haƙƙoƙin TEXT FACTORY s.r.o a matsayin mai gudanar da waɗannan wuraren tattaunawa dangane da halalcin bukatun TEXT FACTORY s.r.o a cewarsa. zuwa Mataki na 6, sakin layi na 1 harafi f) GDPR da kuma cika wajibai na shari'a (Mataki na 6, sakin layi na 1, harafi c) GDPR).

Dalilai na shari'a na sarrafa bayanan sirri suna ba da fifiko ga sha'awar mai gudanarwa game da yadda ya dace na tattaunawa da gudummawa ba tare da keta dokar jama'a ko haƙƙin wasu mutane ba, a cikin aiwatar da haƙƙin amincewa da gudummawar da aka zaɓa kawai, haƙƙin share gudummawar. , musamman idan gudunmawar da za a bayar a cikin tattaunawar za ta kasance ta saba wa ka’idojin shari’a, za ta kunshi kalamai na batsa ko batsa da zagi, kalaman zalunci da wulakanci, za su inganta kowace irin wariya (musamman launin fata, kasa, addini, saboda jinsi). , matsayin kiwon lafiya), za su tsoma baki tare da haƙƙin kare mutuncin mutane na halitta da haƙƙin kare suna, suna da sirrin ƙungiyoyin doka, za su koma ga sabar da ke ɗauke da warez, batsa ko abubuwan da ke cikin so- da ake kira "tsarin yanar gizo mai zurfi", kafofin watsa labaru masu gasa, ko kuma za su samar da saƙonnin talla ko koma zuwa shagunan e-shafukan, da sauransu. ba da gudummawa ga tattaunawa da dandalin tattaunawa, kuma saboda wannan dalili kafin rajista ya zama dole.

Don wannan dalili, mai gudanarwa yana aiwatar da ayyukanku:

  • bayanan tantancewa (suna, sunan mahaifi),
  • bayanin lamba (adireshin imel),
  • bayanai game da adireshin IP na na'urar mutum ta halitta a matsayin mai sharhi wanda ya shiga.
  • idan an bayar da wannan bayanan.

Samar da bayanan sirri don manufar da aka bayyana ba buƙatun doka ko kwangila ba ne da ake buƙata don ƙare kowace kwangila. Don haka ba ku da wani takalifi don samar da bayanan sirri ga mai gudanarwa. Koyaya, idan ba ku samar da bayanan sirri don sarrafawa ba, ba zai yiwu a aiwatar da buƙatarku game da yuwuwar (a) ba da gudummawa sosai ga labaran da aka buga ko a cikin dandalin tattaunawa na gidajen yanar gizon da TEXT FACTORY s.r.o ke gudanarwa.

Ana sarrafa bayanan sirri ta atomatik, amma kuma ana iya sarrafa su da hannu. Koyaya, dangane da sarrafa bayanan sirri don manufar ba da damar siye / siyarwa a cikin kasuwar Intanet, ba batun kowane yanke shawara ne kawai kan sarrafa kansa ba wanda zai sami tasirin doka a gare ku ko kuma ya shafi ku ta kowace hanya. wata hanya.

Rukunin masu karɓar bayanan sirri da aka sarrafa: admin kawai. Mai gudanarwa ba ya nufin canja wurin bayanan sirri zuwa ƙasa ta uku a wajen Tarayyar Turai. Mai gudanarwa yana da haƙƙin ba da amanar sarrafa bayanan sirri ga na'ura mai sarrafawa wanda ya kammala kwangilar sarrafawa tare da mai gudanarwa kuma ya ba da isasshen garanti don kare bayanan keɓaɓɓen ku.

Lokacin adana bayanan sirri: Mai gudanarwa yana adana bayanan sirri na tsawon shekaru 5 daga lokacin samar da su.

Haƙƙoƙin ku a matsayin abin da ke da alaƙa da sarrafa bayanan sirri:

Haƙƙin samun damar yin amfani da bayanan sirri

Kuna da damar neman tabbaci daga mai gudanarwa don ko mai gudanarwa ke sarrafa bayanan ku ko a'a. Idan an sarrafa bayanan sirrinku, kuna da damar samun dama gare su tare da masu biyowa informaceni game da:

  • dalilai na sarrafawa;
  • nau'ikan bayanan sirri da abin ya shafa;
  • masu karɓa ko nau'ikan masu karɓa waɗanda aka ba su bayanan sirri ko za a ba su;
  • lokacin da aka tsara wanda za a adana bayanan sirri, ko kuma idan ba a iya tantance shi ba, ka'idojin da aka yi amfani da su don ƙayyade wannan lokacin;
  • kasancewar haƙƙin neman nema daga mai gudanarwa gyara ko goge bayanan sirri, ƙuntata sarrafa su ko haƙƙin ƙin yarda da wannan aiki;
  • 'yancin shigar da ƙara ga hukumar kulawa;
  • duk bayanan da ake samu game da tushen bayanan sirri;
  • ko akwai yanke shawara ta atomatik, gami da bayanin martaba, game da tsarin da aka yi amfani da shi, da ma'ana da sakamakon da ake tsammani na irin wannan aiki.

Mai gudanarwa zai ba ku kwafin bayanan sirri da aka sarrafa. Don na biyu da kowane kwafi na gaba, mai gudanarwa yana da damar cajin kuɗi mai ma'ana dangane da farashin gudanarwa.

Haƙƙin gyarawa

Haƙƙinku ne don sa mai gudanarwa ya gyara bayanan sirri maras kyau game da ku ba tare da bata lokaci ba. Yin la'akari da dalilan sarrafawa, kuna da haƙƙin haɓaka bayanan sirri mara cika, gami da samar da ƙarin bayani.

Haƙƙin gogewa ("hakkin a manta")

Kuna da hakkin sa mai gudanarwa ya share bayanan sirri game da ku ba tare da bata lokaci ba idan aka ba da ɗayan waɗannan dalilai:

  • ba a buƙatar bayanan sirri don dalilan da aka tattara su ko aka sarrafa su;
  • kun janye yarda a kan abin da aka sarrafa bayanan kuma babu wani dalili na doka don sarrafa;
  • an sarrafa bayanan sirri ba bisa ka'ida ba;
  • dole ne a share bayanan sirri don biyan wajibai na doka;
  • an tattara bayanan sirri dangane da tayin sabis na jama'a na bayanai.

Ba za a yi amfani da haƙƙin gogewa ba idan an ba da keɓancewar doka, musamman saboda sarrafa bayanan sirri ya zama dole don:

  • cika wani wajibi na doka wanda ke buƙatar aiki bisa ga dokar Tarayyar Turai ko Ƙasar Memba da ta shafi mai gudanarwa;
  • don ƙaddara, motsa jiki ko kare da'awar doka.

Haƙƙin hana sarrafawa

Kuna da haƙƙin sa mai sarrafawa ya ƙuntata sarrafa bayanan sirri a kowane ɗayan waɗannan lokuta:

  • kun musanta daidaiton bayanan sirri da aka sarrafa, sarrafa kansa zai iyakance ga lokacin da ake buƙata don mai gudanarwa don tabbatar da daidaiton bayanan sirri;
  • sarrafa shi haramun ne kuma kun ƙi goge bayanan sirri kuma a maimakon haka kuna buƙatar ƙuntata amfani da su;
  • mai gudanarwa baya buƙatar bayanan sirri don dalilai na sarrafawa, amma kuna buƙatar su don ƙaddara, motsa jiki ko kare da'awar doka;
  • kun yi adawa da aiwatarwa bisa ga Mataki na ashirin da 21 sakin layi na 1 na GDPR, har sai an tabbatar da ko ingantattun dalilan mai gudanarwa sun zarce dalilan ku na halal.

Idan an taƙaita sarrafa bayanai, bayanan sirri, ban da ajiyar su, ana iya sarrafa su kawai tare da izinin ku, ko don manufar tantancewa, aiwatarwa ko kare da'awar doka, ko don manufar kare haƙƙin wani na halitta ko mutum na shari'a, ko saboda dalilai masu mahimmancin muradin jama'a na Tarayyar Turai ko wata ƙasa.

Haƙƙin ɗaukar bayanai

Kuna da haƙƙin sa mai gudanarwa ya canja wurin sarrafa bayanan ku ta atomatik bisa yardar ku zuwa wani mai gudanarwa a cikin tsari, wanda aka saba amfani da shi da kuma na'ura mai karantawa. A cikin aiwatar da haƙƙin ku na iya ɗaukar bayanai, kuna da haƙƙin canja wurin bayanan sirri kai tsaye daga wannan mai sarrafawa zuwa wani, idan yana yiwuwa a zahiri.

A matsayin batun bayanan sirri, zaku iya aiwatar da haƙƙoƙinku da suka taso daga sarrafa bayanan sirri a kowane lokaci ta hanyar tuntuɓar mai gudanarwa a adireshin gidan waya: Brno, Durďákova 336/29, Černá Pole, zip code: 613 00, ta imel a. adireshin: info@textfactory.cz.

Hanyar samar da bayanai

Mai gudanarwa informace yana bayarwa a rubuce. Idan kun tuntuɓi mai gudanarwa ta hanyar lantarki a adireshin imel ɗinsa, za a aiko muku da su informace an bayar ta hanyar lantarki, idan ba ku nemi tanadin su a cikin takarda ba.

Mai gudanarwa yana ba da duk sadarwa da bayanai game da haƙƙoƙin da aka yi kyauta, da wuri-wuri, amma ba da daɗewa ba bayan wata ɗaya (1) daga aikin haƙƙin. Mai gudanarwa yana da damar tsawaita lokacin da aka kafa ta watanni biyu (2) idan ya cancanta kuma dangane da rikitarwa da adadin aikace-aikacen. Wajibi ne mai gudanarwa ya sanar da batun bayanai game da tsawaita lokacin da aka saita, gami da dalilai.

Mai gudanarwa yana da haƙƙin cajin ku kuɗi mai ma'ana tare da la'akari da farashin gudanarwa da ke da alaƙa da samar da bayanan da ake buƙata, ko kuma ƙi biyan buƙatun, idan an yi amfani da haƙƙin ku ba tare da dalili ba ko kuma ba daidai ba, musamman saboda ana maimaita su.

Haƙƙin shigar da ƙara

Kuna iya shigar da ƙara game da ayyukan mai gudanarwa ko mai karɓar bayanan sirri, a rubuce zuwa adireshin gidan waya na mai gudanarwa Brno, Durďákova 336/29, Černá Pole, lambar ZIP: 613 00, ta imel zuwa adireshin: info @textfactory.cz, a cikin mutum a hedkwatar gudanarwa. Dole ne ya fito fili daga korafin wanda ke shigar da shi kuma menene batunsa. In ba haka ba, ko kuma idan ya zama dole don kula da ƙarar, mai gudanarwa zai gayyace ku don kammala irin wannan ƙarar a cikin ƙayyadadden lokacin. Idan ba a kammala koken ba kuma akwai nakasu da ya hana a tattauna, ba za a iya sarrafa shi ba. Kwanan ƙarshe don aiwatar da ƙarar shine kwanakin kalanda 30 kuma yana farawa a ranar aiki ta farko bayan isar da shi. Ana magance koke-koke ba tare da bata lokaci ba.

Ba tare da la'akari da wata hanyar kariya ta doka ko ta shari'a ba, kuna da damar shigar da ƙara zuwa Ofishin Kare Bayanan Keɓaɓɓu, wanda ke cikin Plk. Sochora 27, Prague 7, ZIP Code: 170 00, lambar waya +420 234 665 111, e-mail: posta@uoou.cz, idan kun yi imani cewa sarrafa bayanan keɓaɓɓen ku ya saba wa kowane tanadi na GDPR.

.