Rufe talla

Samsung ya dade yana ba wa wayoyinsa na'urar karanta rubutun yatsa na ɗan lokaci yanzu. Silsilar ita ce farkon samun mai karatu a cikin nunin Galaxy S10 ya gabatar shekaru biyar da suka wuce. Shi ne ƙarni na farko na mai karatu na ultrasonic, wanda jerin kuma ya karɓa Galaxy S20 da Note20.

A jere Galaxy S21 Samsung ya yi amfani da ingantaccen 3D Sonic Sensor Gen 2 mai karanta yatsa na Qualcomm a karon farko. Duk da haka, wasu masu amfani da shi sun koka da cewa mai karatu yana da matsala wajen aiki a ƙarƙashin kariya ta nuni, ko kuma gabaɗaya game da martanin da ya yi a hankali idan aka kwatanta da masu karatu masu gasa. Don jerin abubuwan flagship na wannan shekara Galaxy S24 giant na Koriya ya tura sabon firikwensin da ke yin buɗewa da izini sauri kuma mafi daidai.

Gabaɗaya, masu karatun sawun yatsa a wayoyin Samsung suna da sauri da inganci, amma akwai dabaru da dabaru don sa mai karatu ya fi dogaro yayin buɗe wayarku ko ba da izinin siya. Don haka idan ka yi rajistar sawun yatsa, ka tsaya ga umarnin da ke ƙasa maimakon wanda Samsung da kansa ya bayyana don aikin da kansa.

Yadda ake saurin buše sawun yatsa akan Samsung

  • Kada ka danna babban yatsan hannunka akan mai karatu kamar yadda hoton koyaswar da ke wayarka ke nuna maka, amma a kusurwar da za ka yi amfani da shi don buɗe wayarka da hoton yatsa.
  • Yi rijistar buɗe yatsan hannunka fiye da sau ɗaya azaman yatsu daban, aƙalla sau 3-4.
  • Yi ƙoƙarin rufe duk kusurwoyi da gefuna.
  • Yi rijistar babban yatsa na biyu aƙalla sau ɗaya a cikin kusurwoyin da za'a sanya shi akan allon.

Ta wannan hanyar, kuna ba software ɗin yatsa ƙarin dama don gane yatsan buɗewa cikin sauri, ko ta yaya aka sanya shi a kan allo a hankali ko kuma tausasawa. A cikin wannan mahallin, ya dace a ƙara cewa sabuntawa tare da babban tsarin UI 6.1 ya kawo matsala (mafi yawan masu amfani da shi ne suka ruwaito shi). Galaxy S23) lokacin raye-raye na mai karanta yatsa wani lokacin baya bayyana akan allon. Abin farin ciki, Samsung ya yarda da wannan batu kuma ya kamata ya gyara shi a cikin sabuntawa na gaba.

A jere Galaxy Kuna iya siyan S24 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.