Rufe talla

Samsung's One UI superstructure na wayar hannu a zahiri yana cike da kowane nau'in fasali, wanda shine dalilin da yasa mutane da yawa a duniya ke amfani da wayoyi da kwamfutar hannu. Galaxy. Koyaya, Giant ɗin Koriya yana ɓoye wasu fasalulluka a cikin UI ɗaya daga masu amfani, kamar wanda ke cikin Fayilolin Nawa.

Sabuwar sigar Fayiloli na (15.0.04.5) yana kawo ɓoyayyun menu mai suna MyFiles Labs. Anan zaku sami maɓalli mai suna Option ɗin Share Permanently Share. Lokacin da ka zaɓi fayil ɗin da za a goge bayan kunna shi, za ka sami sabon zaɓi na sharewa na dindindin, don haka ba sai ka je wurin Recycle Bin don goge shi na dindindin ba.

Yadda ake kunna MyFiles Labs boye fasalin

  • Zazzage sabon sigar Fayilolin Nawa (v kantin sayar da "Czech". Galaxy har yanzu bai samu ba, saboda haka zaku iya saukar da shi misali. daga nan).
  • A saman dama, matsa gunkin dige-dige guda uku a tsaye sannan kuma Saituna →Game da Fayiloli na.
  • Matsa rubutun sau da yawa a jere cikin sauri Fayiloli na, har sai sakon "Enable MyFiles Labs" ya bayyana.

Idan kana son share fayil ko fayiloli na dindindin daga wayarka, ci gaba kamar yadda kake son matsar da shi zuwa Shara, ƙari kawai. "zaffar" wani sabo yiwuwa Share dindindin da tabbatarwatafi ta danna"Cire". Mun gwada shi kuma yana aiki.

Baya ga sabon zaɓi don share fayiloli, ɓoyayyun ɓangaren MyFiles Labs ya ƙunshi wasu ƙarin zaɓuɓɓuka. Musamman, waɗannan su ne:

  • Tarihin Bayanai: Yana ba ka damar ƙirƙirar rahoto kan abin da apps ke ɗaukar sararin ajiya mai yawa.
  • Tarihin Ayyukan Fayil: Yana adana tarihin ayyukan fayil.
  • Fayilolin Mai jarida a Matsayin da ke jiran aiki: Yana nuna matakan da ake jira don fayilolin mai jarida.
  • Fayilolin Asali na Hotuna/ Bidiyo: Zai kiyaye ainihin fayilolin mai jarida da aka gyara.
  • Sake tsara manyan fayiloli: Yana shirya manyan fayiloli ta atomatik masu ɗauke da abubuwa sama da 100 don sauƙaƙe binciken fayil.

Wanda aka fi karantawa a yau

.