Rufe talla

Ita ce samfurin da aka fi watsi da shi a cikin layi, kuma yana da ma'ana. Ultra zai ba da ƙari mai yawa, ƙaramin ƙirar za ta yi daidai, kawai ƙarami ne kuma don ƙarancin kuɗi. Amma Galaxy S24+ har yanzu yana da matsayinsa a cikin fayil ɗin kamfanin. 

Cikakken zane 

Galaxy S24 Ultra wani takamaiman wayo ne riga ta fuskar bayyanarsa da girma, lokacin da yake da girma sosai. Wannan ya faru ne saboda kaifinsa masu kaifi. Galaxy Bayan haka, S24 yana da ƙaramin nuni da yawa, don haka yana iyakance ba kawai kallon ku ba har ma da kewayon yatsun ku. Galaxy S24+ sigar daɗaɗɗen harshe ne na ƙirar ƙirar Samsung na yanzu. Yana da madaidaicin firam da fale-falen gilashin lebur, babban riko da madaidaicin madaidaicin haɗe tare da nauyin gabaɗaya. Girman kuma da kyau yana daidaita ƙarfin baturi. Don haka don sanya shi cikin lambobi: Galaxy S24+ yana da nuni 6,7-inch, yana auna gram 196 kuma yana auna 158,5 x 75,8 x 7,7 mm. Adadin baturi shine 4mAh. 

Nuni mai ban mamaki tare da mafi girman girman pixel 

Wataƙila kun riga kun karanta game da shi a nan, amma duk da rashin kariyar anti-reflective, yana da Galaxy S24+ shine mafi kyawun nuni a cikin jerin Galaxy S24. Ee, a zahiri yana da kyau fiye da nunin u Galaxy S24 Ultra. Galaxy S24+ yana da nunin LTPO Dynamic AMOLED 2X tare da ƙimar wartsakewa daga ɗaya zuwa 120 Hz da haske har zuwa nits 2. Matsakaicinsa shine 600 x 1440, wanda ke aiki zuwa 3120 pixels a kowace inch (ppi). Ko da yana da nuni Galaxy S24 Ultra ƙuduri iri ɗaya ne, yana da ƙananan ppi, wato 505, saboda shi ma ya fi girma (6,8"). Don kari: Galaxy S24 yana da 416 ppi (da nunin 6,2 inch). 

Super HDR da rikodi biyu 

Sabbin fasalolin kamara biyu masu ban sha'awa akwai don kewayon Galaxy S24 (ba kawai samfurin S24+ ba), sune Super HDR da Dual Recording. Super HDR yana ba ku damar ɗauka da duba hotuna da bidiyo tare da fa'ida mai ƙarfi da launuka masu zurfi. Ko Instagram yana goyan bayan su. Yanayin rikodi biyu sannan yana ba da damar masu amfani da jerin Galaxy S24 rikodin bidiyo ta amfani da kowane kyamarori biyu akan wayarka a lokaci guda. Samsung ya riga ya tabbatar da cewa Super HDR ba zai kasance don tsofaffin wayoyi ba, rikodi biyu har yanzu alamar tambaya ce, amma tsofaffin ƙila ba za su iya gani a nan ba. 

Ýkon 

Tabbas, akwai Exynos 2400, wanda aka yi masa kwaskwarima mai zurfi tun Exynos 2200 don gujewa maimaita 2022 fiasco. Kodayake yana da ɗan ƙasa da ƙarfi fiye da Snapdragon 8 Gen 3, guntu ce ta Samsung wacce ke bayyana sabon zamaninta. Har ila yau, tun yaushe aka fara sayar da layin, kuma mun ji wani suka game da waɗannan kwakwalwan kwamfuta? Basu ji ba. Don haka, Samsung ya yi nasara da gaske kuma yana iya dumama zuciyar abokan cinikin da za su saya Galaxy S24+ (ko S24 kawai) yana goyan bayan Samsung iyakar iyaka. 

Taimakon firmware 

Galaxy S24 + shima yana da daraja saboda zai ɗora ku na dogon lokaci. Idan ba ka cikin wadanda ke canza wayarka a kowace shekara, kowace shekara ta biyu ko ta uku ko ta hudu, to sai dai tsarin tsarin Galaxy S24 nan da nan zai ba da tallafin tsarin shekaru bakwai. Zai iya yin hakan a duniya Androida Google kawai da sauransu Apple yana raguwa a cikin wannan akan wasu samfura. Wayar ta zo da Androidem 14 da Oneaya UI 6.1. Don haka wannan alkawarin zai sa ku sabunta har zuwa 2031. Abinda kawai shine, mai yiwuwa ba za ku guje wa canza baturi ba, wanda ya kamata ya zama batun 'yan rawanin ɗari.

A jere Galaxy Kuna iya siyan S24 mafi fa'ida anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.