Rufe talla

Samsung flagship na yanzu Galaxy S24, S24 + da S24 Ultra ba abin mamaki bane alfahari da kyamarori masu kyau, amma kamar sauran "flagships" na giant na Koriya, ba su da firikwensin macro. Ko da ba tare da shi ba, duk da haka, kuna iya ɗaukar hoto mai ban sha'awa tare da su. Anan za ku ga yadda ake Galaxy S24 ɗaukar hotuna macro.

Na Galaxy Tare da S24, zaku iya ɗaukar hotuna macro ta amfani da zuƙowa. Kawai bi waɗannan matakan:

  • Bude aikace-aikacen kyamara.
  • Nufi mai duba wurin abin da ake so (zama aƙalla ƴan santimita kaɗan daga gare ta).
  • Bude nunin da yatsun hannu don kawo madaidaicin zuƙowa, ko riƙe yatsanka akan lambobin da ke nufin zaɓin ruwan tabarau.
  • Yi amfani da darjewa don ƙoƙarin zuƙowa kan batun da kyau, riƙe wayar a tsaye sannan danna maɓallin rufewa.

Ko da yake yana iya zama kamar ba haka ba, ta wannan hanyar za ku iya ɗaukar hotuna masu kyau na macro tare da isashen kaifi waɗanda ke kwatankwacin waɗanda keɓaɓɓun firikwensin macro akan wayoyi. Galaxy ga masu matsakaicin matsayi. Don zama madaidaici, hanyar da ke sama ta shafi samfuri ne kawai Galaxy S24 da S24+, samfuri Galaxy S24 Ultra yana ba ku damar ɗaukar hotuna macro tare da kyamarar kusurwa mai fa'ida mai fa'ida wacce ke da autofocus da ɗan gajeren nesa mai nisa.

A jere Galaxy S24 p Galaxy Kuna iya siyan AI anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.