Rufe talla

Abin da ake tsammani ya zama gaskiya. Bayan bayanan baya da suka yi iƙirarin cewa Mobvoi TicWatch Pro 5 yakamata ya zama agogon farko akan kasuwa tare da sabon Qualcomm Snapdragon W5+ Gen 1 chipset, yakamata ya gudana Wear OS 3, ƙirar za ta sake farfadowa kuma ta ba da kambi mai juyawa, Mobvoi ya tabbatar da zuwan sabon samfurin kuma duk abin da ke cikin layi tare da bayanan da suka gabata.

Don haka agogon yana sanye da abin da aka ambata Qualcomm W5+ Gen 1 chipset, tsarin aiki Wear OS 3.5 da Mobvoi ƙwararrun fasahar nuni mai Layer Layer wanda ke taimakawa isar da da'awar amfani da sa'o'i 80 tsakanin caji. TicWatch Pro 5 baya musun magabata TicWatch Don 3 Ultra GPS. A kallo na farko, zamu iya samun kamanceceniya a nan dangane da bayyanar, amma ƙirar kambi biyu ta ɓace kuma tana ba da ƙarin bayani na al'ada a cikin nau'in kambi mai jujjuya guda ɗaya wanda ke ba da damar gungurawa ta hanyar tayi. Akwai da aka ambata da Mobvoi halayen allo mai Layer biyu wanda ya haɗa nunin LCD mai tattalin arziki da daidaitaccen panel OLED. Daga cikin wasu abubuwa, godiya ga wannan bayani, TicWatch Don rayuwar baturi mai girma 5 tare da ƙarfin 628 mAh.

Nuni na biyu mai ƙarancin ƙarfi zai iya ɗaukar ƙarin a cikin wannan ƙarni. Yana iya zagayawa ta hanyar menu wanda ke nuna alamun kiwon lafiya daban-daban, kamar bugun zuciya, ƙididdigar adadin kuzari da aka ƙone tsawon yini, da makamantansu, ba tare da kunna allon 1,43 ″ OLED na agogo tare da ƙudurin 466 x 466 da mitar mita ba. da 60 Hz. Sabon, launi na hasken baya na nunin ceton makamashi yana canzawa bisa ga yanayin zuciya yayin ayyukan, tare da manufar taimakawa mai amfani da sauri da kuma kallo don sanin ko nauyin yana buƙatar daidaitawa. Na'urar ta cika ka'idodin juriya na MIL-STD-810H, don haka za su iya rayuwa har ma da yanayi mai tsauri ba tare da wata matsala ba, kuma godiya ga juriya na ATM na 5, zaku iya jin daɗin wanka na gida tare da su da kuma nishaɗin ruwa na yau da kullun. ruwa mai zurfi.

Daga Snapdragon W5+ Gen 1, wanda shine zuciyar TicWatch Ana tsammanin Pro 5 zai zama sauri sau biyu kamar kwakwalwan kwamfuta na Qualcomm Wear 4100+ yayin amfani da ƙarancin kuzari. Har yanzu ya yi wuri a ce ko sabon guntu zai haifar da juyin juya hali, TicWatch Pro 5 shine agogon farko da ake samu tare da W5+ Gen 1, amma tabbas yana ƙara wasu oomph zuwa agogon kuma yana taimakawa isar da iƙirarin rayuwar baturi na Mobvoi.

Amma ga sauran ƙayyadaddun fasaha, yanayin na'urar an yi shi da aluminum. Agogon yana da 2 GB na RAM da ƙarfin ajiya na 32 GB. Ana samar da haɗin kai ta Bluetooth 5.2 da Wi-Fi 2,4GHz, kuma na'urori masu auna lafiya sun haɗa da firikwensin bugun zuciya na PPG, firikwensin SpO2, da firikwensin zafin fata. Madaidaicin madauri yana da ma'auni na 24 mm kuma adadin agogon kansa shine 50,15 x 48 x 12,2 mm tare da nauyin 44,35 g Akwai ayyuka kamar biyan kuɗi ta hannu, yanayin motsa jiki daban-daban da kayan aikin nazarin horo. Akwai launi obsidian guda ɗaya don zaɓar daga. Kallon TicWatch 5 Pro suna samuwa akan gidan yanar gizon masana'anta daga yau kuma tabbas za su shiga cikin kasuwar Czech nan ba da jimawa ba. An saita farashin akan dalar Amurka 350, watau kasa da rawanin 8.

Kuna iya siyan agogon smart na Samsung anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.