Rufe talla

Don yin adalci, ba za ku ɗauki hoto da shi ba iPhonem 14 ba iPhonem 14 Plus, kamar yadda yake tare da iPhones na tsofaffin jerin ba tare da Pro moniker ba. Apple wannan duo na wayoyin salula na yau da kullun ba su ba da ruwan tabarau na telephoto ba, amma Galaxy S23 ku Galaxy S23+ yana da shi, don haka a fili suke da babban hannu. Me yasa?

Yana da game da mayar da hankali da kuma kwana. Ba batun ɗaukar wancan matakin kusa ba. Ko da kun yi, har yanzu ba za ku sami wurin da ya yi daidai da wanda ruwan tabarau na telephoto ya ɗauki hoto ba. A ƙasa zaku iya ganin gallery wanda kawai ke karanta hotunan da aka ɗauka tare da ruwan tabarau na telephoto v Galaxy S23+ lokacin ziyartar babban birninmu na Prague. Ƙarfin ruwan tabarau na telephoto a bayyane yake a sarari yadda yake kusantar ku da batun ku. Tare da iPhones, jerin Pro kawai zasu iya yin wannan, wanda ke nufin cewa samfuran asali sun ɓace a sarari dangane da zaɓin da suke bayarwa ga masu su. Ruwan tabarau na telephoto yana kusantar ku kawai kuma ba tare da tsangwama ba daga abubuwan da ke kewaye da ku.

A ƙasa zaku iya ganin gabaɗayan kewayon zuƙowa da adadin takarce da kuka shiga cikin harbin idan kun ɗauki hoton ta akan matsananci kuma kawai tare da ruwan tabarau mai faɗin kusurwa. Wannan shine hoto na uku a jere daga ruwan tabarau na telephoto, na hudu shine kawai lamba kuma shine zuƙowa na dijital 30x. Gilashin ruwan tabarau na Ultra da fadi-fadi sune kawai guda biyu da ake samu akan iPhones na asali (hotuna anan, ba shakka, tare da S23 +). Idan kana son babban digiri na kerawa, layi ne kawai Galaxy S23 zabi mai kyau.

Hotunan da ke akwai ba tare da ƙarin gyara ba kuma ana ɗaukar su tare da aikace-aikacen Kamara na asali.

A jere Galaxy Kuna iya siyan S23, misali, daga Mobil Emergency

Wanda aka fi karantawa a yau

.