Rufe talla

A cewar rahotanni na baya-bayan nan, Samsung ya fara samar da babbar wayar da ake sa ran za ta yi sassauci Galaxy Z Fold 3. Wannan ya kamata ya tabbatar da cewa katafaren kamfanin kere kere na Koriya ya sami isasshen lokaci don samarwa da isar da isassun raka'a zuwa kasuwannin duniya kafin kaddamar da shi. Wataƙila hakan zai faru a watan Agusta.

Dangane da sanannen rukunin yanar gizon winfuture.de, Samsung ya fara samarwa da yawa na duk mahimman abubuwan da ake buƙata don pro. Galaxy Z Fold 3. Gidan yanar gizon ya kara da cewa samarwa na farko zai kasance kashi ɗaya cikin uku ne kawai na manyan wayoyin fasaha na yau da kullun. Dalilin da ya kamata ya zama tsadar wayoyi masu sassauƙa. Duk da haka, Samsung yana tsammanin Fold na uku zai sayar da fiye da wanda ya gabace shi a bara.

Galaxy Dangane da leaks ya zuwa yanzu, Z Fold 3 zai sami nunin Super AMOLED mai inch 7,5 tare da ƙudurin QHD+ da ƙimar wartsakewa na 120 Hz da nunin waje iri ɗaya da babban mai girman inci 6,2 da tallafi. ga wannan babban adadin wartsakewa. Ya kamata a yi amfani da shi ta guntuwar Snapdragon 888, wanda da alama zai dace da 12 ko 16 GB na RAM da 256 da 512 GB na ƙwaƙwalwar ciki. Kyamarar ta zama sau uku tare da ƙuduri na sau uku 12 MPx da goyan bayan rikodin bidiyo a cikin ƙudurin 4K a 60fps. Kamata ya yi a sami kyamarar selfie guda biyu, an ce ɗayan zai sami wuri akan nunin waje kuma yana da ƙudurin 10 MPx, ɗayan kuma a ɓoye a ƙarƙashin nunin kuma yana da ƙudurin 16 MPx.

Bugu da kari, wayar yakamata ta kasance tana da mai karanta yatsa, masu magana da sitiriyo, fasahar UWB, tallafi don cibiyoyin sadarwar 5G da Wi-Fi 6E da ka'idojin Bluetooth 5.0, haɓaka juriya ga ruwa da ƙura, kuma ƙarshe amma ba kalla ba, tallafi ga taɓawar S Pen touch. alkalami. An ce baturin yana da karfin 4400 mAh kuma yana goyan bayan caji mai sauri na 25W da sauri mara waya da kuma baya cajin mara waya.

Wanda aka fi karantawa a yau

.