Rufe talla

Samsung ya fara kan manyan allunan sa na ƙarshe a makon da ya gabata Galaxy Tab S7 da S7+ ƙaddamar da sabuntawa tare da babban tsarin mai amfani na One UI 3.1. Ta haka ne suka zama na'urori na farko na katafaren fasaha don karɓar sabon sigar mafi girma ta wannan tsari. Samsung yanzu ya bayyana duk sabbin abubuwan da ke cikin wannan sabuntawa. Waɗannan galibi ayyuka ne don ƙara yawan aiki da kuma sa yanayin muhalli ya fi dacewa Galaxy.

Masu amfani da kwamfutar hannu Galaxy Tab S7 da S7+ yanzu za su iya kwafi ko liƙa hotuna ko rubutu cikin sauƙi a cikin na'urorin da ke aiki da One UI 3.1, kamar sabbin wayoyin hannu. Galaxy S21. Hakanan za su iya ci gaba da bincika Intanet a inda suka tsaya akan wasu na'urori, godiya ga sabon nau'in burauzar Intanet na Samsung.

Wani sabon fasalin shine allo na biyu, wanda ke ba masu amfani damar haɗa kwamfutar hannu zuwa kwamfutar su da Windows 10 da goyan bayan fasahar WiDi (Wireless Display). Extend Mode yana ba da damar allunan suyi aiki azaman allo na biyu kuma su matsar da windows aikace-aikace akansa don ƙara yawan aiki. Sannan akwai Duplicated Mode, wanda ke ba da izini Galaxy Tab S7 da S7+ madubin nunin kwamfutar tafi-da-gidanka.

Wani sabon abu kuma shi ne aikin raba madannin madannai na Wireless, wanda ke ba ka damar haɗa allon murfin Littafin zuwa kwamfutar hannu da wayoyi masu amfani da UI 3.1 guda ɗaya kuma cikin sauƙin sauyawa tsakanin su (masu amfani kuma za su iya amfani da maɓallin taɓawa na maballin don sarrafa wayar hannu tare da siginar kamar yadda za su yi a ciki. yanayin kwamfutar hannu). A ƙarshe, fasalin da ake kira Auto Switch yana ba ku damar raba belun kunne Galaxy Budun Pro tsakanin Galaxy S21 ku Galaxy Tab S7, dangane da wace na'urar da ake amfani da ita sosai.

Sabuntawa tare da One UI 3.1 pro Galaxy A halin yanzu Samsung na fitar da Tab S7 da S7+ a kasuwanni daban-daban. Ya kamata a fitar da sabuntawa iri ɗaya zuwa wasu wayoyi da allunan a cikin 'yan watanni masu zuwa. Koyaya, ya kamata a lura cewa ba duk na'urorin da ke karɓar UI 3.1 ɗaya ne za su sami duk waɗannan fasalulluka ba.

Wanda aka fi karantawa a yau

.