Rufe talla

Kamar yadda kuka sani, Samsung shine jagoran kasuwa a cikin ƙananan nunin OLED, amma har zuwa shekarar da ta gabata, bai mai da hankali kan samar da manyan allon OLED na na'urori irin su kwamfyutoci ko talabijin ba. Yanzu haka kamfanin ya sanar da cewa zai fadada kewayon na'urorin kwamfutar tafi-da-gidanka tare da allon OLED a wannan shekara, kuma ya buga wani bidiyo a YouTube wanda ke nuna mahimman abubuwan da waɗannan bangarorin.

Dangane da reshensa na Samsung Nuni, nunin OLED na Samsung yana ba da "fim da launuka masu tsafta" da duk sauran fa'idodin allo na OLED, irin su baƙar fata mai zurfi (0,0005 nits), babban bambanci (1000000: 1) da babban gani a kai tsaye. hasken rana.

Nunin OLED na Samsung don wannan ɓangaren kuma yana ba da ɗaukar hoto na 120% launi da ɗaukar hoto na 85% HDR. Ana sa ran Giant ɗin fasahar Koriya ta Kudu zai bayyana ƙarin game da bangarorin OLED don kwamfyutocin kwamfyutoci a taron Farko na Farko gobe.

Samsung ya riga ya gabatar da kewayon kwamfutar tafi-da-gidanka na wannan shekara a ƙarshen shekarar da ta gabata, amma babu ɗayan sabbin samfuran da ke amfani da nunin OLED. Koyaya, yana iya gabatar da ƙarin kwamfyutocin kwamfyutoci tare da waɗannan allo a wannan shekara. A bara, 'yarsa ta ba da bangarorin OLED zuwa Asus, Dell, HP, Lenovo da Razer. Yanzu giant ɗin fasahar ya ce yana shirin ƙaddamar da 15,6-inch Full HD OLED panel.

Batutuwa: , , , , ,

Wanda aka fi karantawa a yau

.