Rufe talla

Giant ɗin Google na Amurka sau da yawa yana ɗaya daga cikin kamfanoni na farko da suka fito da ingantaccen kayan aikin juyin juya hali da sabbin software. Tabbas, wannan ba koyaushe shine kyakkyawan shugabanci ba, amma kawai dole ne a gwada shi, kamar yadda sabbin yunƙuri da haɓaka aikace-aikacen TaskMate suka tabbatar. Kodayake wannan sabon dandamali yana aiki na musamman a cikin rufaffiyar sigar beta na ɗan lokaci, ya rigaya ya bayyana ainihin abin da yake game da shi. A aikace, sabis ɗin yana kama da Kyautar Ra'ayin Google, watau dandamali wanda ke ba da wasu ƙananan lada don bayyana ra'ayin ku da aika shi. Google. A cikin yanayin amfani da sabis na wannan giant, ya isa ya amsa 'yan tambayoyi kuma a matsayin lada da kuka samu, alal misali, ƙaramin kuɗi zuwa Google Pay.

Koyaya, sabanin aikace-aikacen da ke akwai, wanda ke ba ku damar amfani da kashe kuɗin da aka karɓa kawai a cikin yanayin yanayin Google, TaskMate zai ba da damar cire kuɗi da zubar da shi yadda kuke so. Don haka Google zai yi muku tambayoyi daban-daban na tsawon lokaci, siyayyar ku na ƙarshe, gamsuwa da tallace-tallace da sauransu, waɗanda za ku sami ɗan ƙaramin kuɗi wanda za ku iya adanawa a hankali. Bayan haka, zai isa ya haɗa katin kuɗi ko walat ɗin kan layi kuma kawai cire ribar da kuka samu. Tabbas ra'ayi ne mai ban sha'awa kuma mai ban sha'awa wanda zai iya sa abokan ciniki su raba abin da suke so tare da kamfanin. Ya zuwa yanzu, aikace-aikacen yana samuwa ne kawai ta hanyar gayyata, haka ma a Indiya, amma mun yi imanin cewa nan ba da jimawa ba zai wuce zuwa wasu sassan duniya. Akalla bisa ga tsare-tsaren Google yana kama da haka.

Wanda aka fi karantawa a yau

.