Rufe talla

Mun kawo muku kwanaki kadan da suka gabata farko ma'ana jerin flagship mai zuwa Galaxy S21 (S30) da ƙarin hotuna sun riga sun shiga Intanet. Wasu suna bayar da sanannun leaker @IceUniverse, wasu sun fito ne daga taron bita na LetsGoDigital, a kowane hali, godiya gare su da takardar shaidar rajista kwanan nan, mun koyi labarai masu ban sha'awa.

Samsung kwanan nan ya yi alamar kasuwanci da sunan "Blade Bezel", wanda za mu iya fassara shi da sako-sako da "blade bezel". Menene wannan zai iya nufi? A zahiri abu ɗaya ne kawai - Giant ɗin fasahar Koriya ta Kudu a ƙarshe ya yanke shawarar yin babban canjin ƙira bayan shekaru. Wuka na wuka yana da madaidaiciya kuma mai kaifi, don haka yana yiwuwa ya kasance daidai da tsararraki masu zuwa Galaxy Za mu ga irin waɗannan firam ɗin da kamfani mai gasa ke amfani da shi Apple don iPhone 12 na wannan shekara? Game da renderings Galaxy S21 (S30) bisa wannan haƙƙin mallaka an kula da shi ta wurin zanen Snoreyn tare da haɗin gwiwar uwar garken LetsGoDigital kuma za ku iya samun su a cikin gidan labarin. Kuna iya tunanin cewa ba a cikin hotuna ba Galaxy S21, amma wasu wayar nadawa, amma akasin haka gaskiya ne. Wanda aka ambata a baya ya haɗa wani sabon haƙƙin mallaka na wani kamfani na Koriya ta Kudu a cikin samarwa. Ƙarshen yana nufin sababbin masu magana da "Pro Sound" don wayoyin hannu, waɗanda ya kamata su kawo "ƙwarewar sauti na ƙwararru". Koyaya, don sanya su, Samsung dole ne ya sami ƙarin sarari, ana warware wannan a cikin haƙƙin mallaka ta ɗan karkatar da nunin. Yiwuwar cewa za mu hadu da wannan labarai a cikin jerin Galaxy S21 yana da ƙananan ƙananan, don haka aƙalla muna da ra'ayin yadda fasahar "Blade Bezel" zata iya kama.

"leaker" @IceUniverse ne ya kawo mana sauran ma'anar akan asusun Twitter, waɗannan suna nuna samfuran. Galaxy S21+ (S30+) da S21 (S30) Ultra. Idan waɗannan hotunan gaskiya ne, Samsung zai kawar da maɓallin Bixby a kan tukwici na gaba kuma ya matsar da maɓallin ƙara zuwa gefen dama. Hakanan za a rage kaurin firam ɗin da ke kusa da nunin, kuma za su kasance faɗi ɗaya a kowane bangare. @IceUniverse kuma "ya tabbatar" cewa mafi ƙarancin samfurin - Galaxy S21 (S30) zai karɓi madaidaiciyar nuni, ba tare da curvature ba, amma kuma yana ba da bayanin cewa ƙira iri ɗaya na allon nuni kuma za a samu a cikin babban bambance-bambancen - Galaxy S21+ (S30+). Samfurin kawai zai sami nuni mai zagaye Galaxy S21 (S30) Ultra. Sannan ya "tabbatar" wadannan labarai da wani rubutu.

Wane labari ne za mu gani da gaske a cikin jerin masu zuwa Galaxy A zahiri za mu ga S21 (S30), tabbas za mu jira har sai Janairu shekara mai zuwa.

Source: LetsGoDigital (1,2), @Bbchausa

Wanda aka fi karantawa a yau

.