Rufe talla

A cikin wata ɗaya kawai za mu ga ƙaddamar da sababbin kayayyaki a cikin nau'i na Galaxy Bayani na 20 (Ultra), Galaxy Watch 3, Galaxy Z Sauya 5G, da kuma misali Galaxy Ninka 2. Bisa ga hasashe, na ƙarshe zai iya zuwa tare da ɗan canjin suna.

Kamar yadda ka sani, ƙaddamar da ƙarni na farko Galaxy Ninki ɗin bai tafi daidai yadda ake tsammani ba. Na'urar ta fuskanci matsaloli masu ban haushi tare da nunin, wanda ya haifar da jinkiri mai yawa a cikin ƙaddamarwa. Maƙarƙashiyar mai rugujewa ta iso ba tare da wata matsala ba Galaxy Daga Flip, wanda ya kamata ƙarni na biyu na Fold ya ɗauki misali a cikin suna. Don haka, amintattun majiyoyi sun yi iƙirarin cewa ƙarni na gaba na "Fold" za a kira Samsung Galaxy Z Fold 2. Idan da gaske hakan ya faru, babu shakka Samsung ya yanke shawarar rarraba wayoyinsa masu naɗewa a ƙarƙashin harafin "Z". Tun da farko, masu magana da yawun kamfanin sun yi tsokaci game da wannan nadi a cikin ruhin cewa "harafin Z a farkon kallo yana haifar da ra'ayin ninka kuma yana ba da kuzari da kuzarin kuruciya. "Wannan ka'idar tana goyon bayan da kamfanin ya ci gaba da cewa ya koma shafin sa Galaxy Ninka cikin rukuni Galaxy Z.

Tunda da alama Samsung yana shirin buɗe ƙarin wayoyin hannu masu ruɓi a nan gaba, yana da ma'ana a sanya su ƙarƙashin rukuni ɗaya. Ba a san da yawa game da ƙarni na biyu na Fold ba tukuna. Nunin da aka buɗe yakamata ya kasance yana da diagonal na 7,7 ″ kuma injin ɗin ya kamata a sanye shi da sabbin kayan masarufi. Alamar tambaya kuma tana rataye akan farashin, wanda a cewar wasu kafofin na iya zama ƙasa da ƙarni na farko ($ 1980). Shin kuna sha'awar siyan wayar hannu mai ninkawa?

Wanda aka fi karantawa a yau

.