Rufe talla

Kamar yadda ya kasance al'ada ga Samsung a cikin 'yan shekarun nan, koyaushe yana gabatar da daidaitattun samfuran ƙirar sa guda biyu. Duk da yake a shekarar da ta gabata samfuran sun bambanta ba kawai a cikin girman ba amma har ma a cikin ƙira, nuni da wasu ayyuka, wannan lokacin bambancin ya fi ƙanƙanta kuma a karon farko Samsung ya “daidaita nau'ikan wayar zuwa mitar guda ɗaya." tsakanin Galaxy S8 ku Galaxy S8+ kuma za mu fayyace su duka a cikin labarin yau, kodayake ba su da yawa.

1) Girma da nauyi

Babban kuma da farko bambancin da ake iya gani shine girman wayoyin biyu. Karami Galaxy S8 yana alfahari da girma X x 148.9 68.1 8.0 mm kuma mafi girma Galaxy S8+ sai 1X x 59.5 73.4 8.1 mm. Dangane da girman, nauyin kuma ya bambanta, ba shakka, daidai da kimanin 18g ku, wanda kusan bambamci ne. Galaxy S8 yayi nauyi 155g ku a Galaxy S8+ da 173g ku.

2) Girman nuni

Ɗaya daga cikin manyan bambance-bambance masu mahimmanci guda biyu shine girman nuni. Ko da yake nunin ƙaramin ƙirar na iya riga ya yi alfahari da diagonal mai daraja 5,8 inci, Samsung ya yanke shawarar bayar da samfurin da ya fi girma (wanda aka yi niyya da farko a abokan ciniki a ƙasashen Asiya) tare da nunin diagonal. 6,2 inci.

galaxy-s8-spec_design_illustrator_l
galaxy-s8-spec_design_illustrator_plus_l

3) Fineness na nuni

Ko da yake duka samfuran suna da ƙuduri ɗaya daidai (pixels 2960 × 1440), kyawun nuni, wato adadin pixels a kowane inch, ya bambanta saboda diagonal daban-daban. Ƙananan nasara a nan Galaxy S8 saboda daɗaɗɗen panel ɗin sa 570 ppi, yayin da darajar mafi girma Galaxy S8+ yana ƙasa 529 ppi. Dokar anan ita ce mafi girman adadin pixels a kowane inch, mafi kyawun nuni kuma, sakamakon haka, mafi girman inganci. Amma a zahiri, tare da ido tsirara, bambanci tsakanin kyawun nunin Galaxy S8 ku Galaxy Ba ku san S8+ ba.

4) Baturi

Bambanci na biyu, babba kuma mai mahimmanci shine baturi, wato ƙarfinsa. Saboda girman chassis Galaxy S8+ kuma ya sami damar daidaita batir mafi girma a cikin jiki 3500 Mah. Sabanin haka, karami Galaxy S8 yana alfahari "kawai" 3000mAh baturi. Duk da haka, ko da akwai bambance-bambance a cikin ainihin jimiri, ba su da juyin juya hali, saboda babban nuni na "es-eight plus" a zahiri ma yana cinyewa.

Galaxy S8Galaxy S8 +
Kiɗa (Koyaushe A Nuni yana kunna)44 pm50 pm
Kiɗa (an kashe Koyaushe Ana Nuni)67 pm78 pm
sake kunna bidiyo16 pm18 pm
Kira20 pm24 pm
Yin lilo a Intanet (Wifi)14 pm15 pm
Yin lilo a Intanet (3G)11 pm13 pm
Yin lilo a Intanet (4G)12 pm15 pm

5) Farashin

Ƙarshe da ƙarshe mafi mahimmancin mahimmancin mahimmanci ga abokin ciniki shine farashin. Za ku biya ƙarin don babban allo da baturi 3 CZK. Samsung Galaxy S8 yana da MSRP saita a 21 CZK kuma mafi girma Galaxy S8+ ku 24 CZK.

Galaxy S8 da sauransu Galaxy S8+ FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.