Rufe talla

Samsung ya yi nasarar gabatar da labaransa gabanin taron da kansa, wanda ya ƙare kadan kadan, don haka za mu iya yin la'akari da labaran yanzu. Sai dai Galaxy Farashin S3 Koriya ta Kudu sun gabatar da wani yanki guda - Galaxy Littafin. Galaxy Littafin 10.6 a Galaxy Littafin 12 ya bambanta a cikin diagonal na nuni, don haka kuma a cikin girmansa gaba ɗaya kuma, ba shakka, a wasu ƙayyadaddun bayanai, yayin da mafi girman bambance-bambancen kuma ya fi ƙarfi. Ba kamar Tab S3 ba, baya aiki akan su Android, amma Windows 10. Dukansu iri suna yafi nufin ƙwararru kuma yana yiwuwa ma ba za su kasance a nan ba, kama da Samsung Chromebook Plus da aka gabatar kwanan nan.

Hotunan samfur na bambance-bambancen 10,6" da 12":

Karami Galaxy Littafin yana da allon TFT LCD mai girman 10,6-inch tare da ƙudurin 1920 × 1280. Intel Core m3 processor (ƙarni na 7) tare da saurin agogo na 2.6GHz yana kula da aikin kuma yana tallafawa da 4GB na RAM. Ƙwaƙwalwar ajiya (eMMC) na iya zama har zuwa 128GB, amma akwai kuma tallafi don katunan microSD da tashar USB-C. Labari mai dadi shine cewa batirin 30.4W yana alfahari da caji da sauri. A ƙarshe, akwai kuma kyamarar 5-megapixel na baya.

Ya fi girma Galaxy Littafin ya fi ƙaramin ɗan'uwansa kyau ta fuskoki da yawa. Da farko dai, tana da nunin Super AMOLED 12-inch tare da ƙudurin 2160 × 1440. Hakanan yana ba da Intel Core i5-7200U processor (ƙarni na bakwai) wanda aka rufe a 7GHz. Zaɓin zai kasance tsakanin sigar mai 3.1GB RAM + 4GB SSD da 128GB RAM + 8GB SSD. Baya ga kyamarar gaba ta 256-megapixel, mafi girman sigar kuma tana alfahari da kyamarar baya mai megapixel 5, tashoshin USB-C guda biyu da batirin 13W ya fi girma da sauri tare da caji. Tabbas, akwai tallafi don katunan microSD.

Duk samfuran biyu za su ba da tallafin LTE Cat.6, ikon kunna bidiyo a cikin 4K da Windows 10 tare da apps kamar Samsung Notes, Air Command da Samsung Flow. Hakazalika, masu mallaka na iya jin daɗin cikakken Microsoft Office don iyakar yawan aiki. Kunshin kuma zai hada da maballin madannai mai manyan maɓalli, wanda da gaske zai juya kwamfutar hannu zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka. Duka manyan nau'ikan nau'ikan da suka fi girma suna goyan bayan salon S Pen.

Haɗin kai tare da sigar 12 inch Galaxy Littafi daga SAMmobile:

Har yanzu Samsung bai sanar da nawa sabbin kwamfutocinsa masu inganci za su biya ba, amma kar a kirga kan farashi mai rahusa. Hakazalika, za mu ba ku kunya game da samuwa, saboda tabbas ba ɗaya daga cikin bambance-bambancen da za a sayar a nan.

SAMSUNG CSC

Wanda aka fi karantawa a yau

.