Rufe talla

Alamar SamsungPrague, Nuwamba 26, 2014 - Samsung Electronics, Co., Ltd., ya gabatar da wani linzamin kwamfuta na biyu mai suna EYECAN +. Zai ba mutanen da ke da nakasa damar ƙirƙira da gyara takardu tare da duba shafukan yanar gizo tare da sauƙaƙan motsin ido. EYECAN+ ita ce na'ura ta farko da ta fito daga masu amfani baya buƙatar ƙarin kayan aiki ciki har da tabarau. Raka'a ce ta daban a cikin nau'in ma'auni mai ɗaukar hoto wanda aka sanya a ƙarƙashin mai saka idanu kuma yana aiki akan tushe Wireless calibration tare da idon mai amfani.

EYECAN + ba zai kasance ƙarƙashin samar da kasuwanci ba. Samsung zai samar da iyakataccen adadin da zai ba da gudummawa ga ayyukan agaji. Koyaya, duka fasahar EYECAN + da ƙira ba da daɗewa ba za su kasance cikin yanci ga kamfanoni da ƙungiyoyi waɗanda ke shirin tallata berayen kwamfuta masu sarrafa ido. “EYECAN+ sakamakon aikin sa kai ne da injiniyoyinmu suka qaddamar. Yana nuna juyayi da ƙoƙarinsu na taimaka wa nakasassu." In ji SiJeong Cho, mataimakin shugaban hulda da jama'a a Samsung Electronics.

Don sarrafa siginan linzamin kwamfuta na EYECAN+, mai amfani yana buƙatar kasancewa tsakanin 60 zuwa 70 cm daga mai duba. Ba ya bukatar ya kasance a wani takamaiman matsayi saboda ana iya yin aiki da shi a zaune ko a kwance. Ana buƙatar daidaitawa kawai don amfanin farko na kowane mai amfani. EYECAN+ sannan takan tuna da halayensu da motsin idanunsu. Yana ba ku damar saita hankali na firikwensin duka don daidaitawa da kuma don amfani na gaba. Bayan daidaitawa, mai amfani da EYECAN+ yana bayyana azaman menu mai faɗowa a cikin ɗayan biyu daban-daban halaye: menu na rectangular ko menu na madauwari mai iyo. Ana iya saita su duka su kasance a gaban fuskar allo.

EYECAN+

var sklikData = {elm: "sklikReklama_47926", zoneId: 47926, w: 600, h: 190};

Menu ya ƙunshi 18 umarni daban-daban, wanda aka zaba kawai ta hanyar motsin ido da kiftawa. Ana aiwatar da umarni ta hanyar kallon alamar da ta dace kai tsaye tare da ƙifta ɗaya - waɗannan sun haɗa da 'copy', 'paste' da 'zaɓi duka', da kuma 'jawo', 'gungurawa' da 'zuƙowa'. EYECAN+ yana ba ku damar ƙirƙirar ƙarin umarni na al'ada daidai da gajerun hanyoyin keyboard da ake da su, kamar "kusa shirin" (Alt + F4) da "print" (Ctrl + P).

Idan aka kwatanta da wanda ya gabace shi, linzamin ido na EYECAN wanda Samsung ya gabatar a cikin Maris 2012, EYECAN + yanzu yana da ci gaba mai mahimmanci a cikin ƙwarewar daidaitawa da ƙwarewar mai amfani gaba ɗaya (UX). Godiya a wani bangare ga dalibin da ya kammala karatun kimiyyar kwamfuta a Jami'ar Yonsei da ke Seoul mai suna Hyung-Jin Shin. Duk da cewa an haife shi a gurguje, amma ya yi aiki tare da Samsung a 2011-2012 don bunkasa EYECAN kuma ya taka muhimmiyar rawa wajen bunkasa EYECAN + UX ta hanyar sarrafa linzamin kwamfuta da idanunsa. A cikin watanni 17 na aiki mai zurfi tare da injiniyoyin Samsung, sun cimma tare cewa tsawaita yana ba da ƙarin ayyuka masu amfani da yawa da umarni waɗanda suke cikin sauƙi kuma ana iya sarrafa su ga masu nakasa.

EYECAN+

var sklikData = {elm: "sklikReklama_47925", zoneId: 47925, w: 600, h: 190};

Wanda aka fi karantawa a yau

.