Rufe talla

Saƙon kasuwanci: Ya kamata mu fara da allon, saboda shine mafi haske. A kan takarda, ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai - 5,93in, 18: 9 yanayin rabo, 2160 × 1080 manufa - na iya haifar da ku ga imani irin wannan gabatarwar ce ga Mate 10 Pro. Ko da yake, ba haka ba ne.

Hoton hoto 2022-06-04 at 11.03.52

Fuskokin OLED sun fi tsada, don haka Honor ya zaɓi IPS v daraja x7. Da alama yana da kyau, babban allo ne ya zuwa yanzu. Ra'ayoyin ra'ayi suna da faɗi, gabaɗaya yana da kyau sosai, kuma launuka suna da ban tsoro.

Babu shakka, ba shi da zaɓi na faɗakarwa akai-akai, amma a zahiri yana da ban mamaki tare da ƙananan bezels da mafi girman layi na sama da ƙasa fiye da wayoyi daban-daban a wannan matakin.

Babu wani wuri na musamman na peruser tags, don haka yana kan baya a tsakiya. Hakanan, zaku kalli kyamarori da yawa a saman tare da tsiri na LED. Maimakon lalata shirin, wayoyi na rediyo suna ƙara mahimmancin taɓawa zuwa gabaɗaya mara kyau na matte aluminum.

Ƙarshe-hikima, 7X ya zo cikin duhu ko shuɗi - ba za a siyar da bambance-bambancen zinare a Burtaniya ba.

Gefen tushe yana bayyana madaidaicin jakin lasifikan kai, mai karɓa da lasifikar mono kuma - wanda ba a saba gani ba don ƙarshen 2017 - tashar tashar USB micro. Wataƙila wayoyin Honor 2018 za su matsa zuwa USB-C. Ko da kuwa, caji yana da sauƙi saboda kuna iya samun haɗin micro-USB kyakkyawa sosai a ko'ina.

An raba gefen saman sama kawai da rami don bakin baki: farantin SIM yana kan mafi girman matsayi na gefen hagu kuma yana ɗaukar nano SIM da yawa. A gefe guda, idan kuna buƙatar ƙarin ƙarfi, zaku iya saka katin microSD maimakon katin SIM na biyu.

Ba ma'ana ba ne don tsammanin wani nau'in hana ruwa daga waya mai rahusa, kamar yadda Moto G5 Plus ya nuna, amma yayin da 7X ba shi da Daraja, yana ba da ƙoƙari na musamman a cikin muhawara mai inganci. Ya ce ya karfafa kowane kusurwoyi hudu na wayar ta yadda za ta iya jurewa digo. A kowane hali, muna ba da shawarar yin amfani da harka, amma ba kamar wayoyin Huawei ba, waɗanda ba ku samu a cikin yanayin 7X ba.

Ƙididdiga da ƙira

Takaddun bayanai sune tsakiyar kewayon: Kirin 659 processor, 4GB na RAM da 64GB na ajiya. Biyu na ƙarshe masu sassaucin ra'ayi ne, amma gabaɗaya aiwatar da hukuncin ya yi daidai da abin da kuke tsammani: wannan ba na'urar flagship ba ce, kuma ba a yi niyya ba.

Sakamakon benchmark ya nuna cewa bai yi nisa da sauri ba, amma a zahirin amfani da shi yana da sauri. Aikace-aikacen na iya ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don jigilar kaya, amma suna gudana kamar yadda ake tsammani kuma kuna iya gudanar da yawancin wasanni (kamar Asphalt 8 da Pokemon GO) ba tare da wata matsala ba: ba za su yi daidai da wayoyi masu sauri ba, amma sun ci nasara. . 't gudu kamar nunin faifai da muka gani a GFXBench, wanda aka tsara don nuna bambance-bambance tsakanin wayoyi.

Daraja tana aiki tare da takamaiman masu ƙira, gami da Gameloft, don daidaita wasanni don allon 18: 9 don ku iya ganin ƙarin wurin. Ga yawancin wasanni, tilasta musu yin amfani da gabaɗayan allo kawai suna noma su don haka da gaske kuna ganin ƙasa kaɗan (mai kama da duk 18: 9 fuska a yanzu).

Rayuwar baturi a cikin gwajin mu yana nuna yadda baturin 3340mAh ke dawwama duk rana tare da amfani na yau da kullun, duk da haka yana magudana da sauri, yana zaton kuna yin wani abu. Babu caji mai sauri, don haka ƙila za ku yi amfani da caja kowane dare da kuka buga hay.

Babban kamara yana da firikwensin 16Mp kuma yana amfani da PDAF don tsakiya a cikin dakika 0,18 da aka tabbatar. Kyamara mai zuwa tana da firikwensin 2Mp kuma ana amfani da ita don gano zurfin bincike maimakon ɗaukar hotuna ko bidiyo. Wannan ya ce, kuna samun ainihin wakilci da yanayin rata mai faɗi da zaku samu akan Huawei Mate 10 Pro, kuma app ɗin kyamarar hannun jari yana kama da kamanni, adana don wasu mahimman fasalulluka da alamar Leica.

Ɗaya daga cikinsu shine gyaran bidiyo: 7X ba shi da kowa. Yana iyakance ga rikodin 1080p30 ba tare da zaɓi na 60fps ba, don haka yana kashe shi kaɗan.

Akwai kyamarar selfie 8Mp kuma zaku iya haɓaka zurfin tasiri akan tushen hazo. Godiya ga goyon bayan motsi, zaku iya lilo kuma ku sami buɗewa don dama mai yawa. A cikin yanayin selfie, akwai yanayin kamala na yau da kullun, amma kuma kuna iya amfani da mayafin nishaɗi da tasiri.

Ingancin hoto ba abin mamaki bane daga babban kamara. Zai fi kyau a cikin babban haske inda hotuna suka yi kama da kaifi kuma suna da manyan matakan daki-daki. Ba a tsara HDR ba, don haka dole ne ku zaɓi shi daga yanayin yanayin, kuna tsammanin ana buƙata. An ɗauki wannan tare da HDR a rana mai haske, duk da haka a ƙarƙashin yanayi iri ɗaya za mu yi tsammanin sautunan za su zama ɗan dumi.

Wanda aka fi karantawa a yau

.