Rufe talla

samsung -galaxy-fLallai Samsung yana shirya nau'in sigar sa Galaxy S5. Ko kuma yana aiki a kai. Samsung Galaxy F ko Galaxy S5 Prime ya kamata ya zama babban sigar S5 tare da mai sarrafawa mafi ƙarfi kuma, sama da duka, nunin 5.2-inch 2K. Ƙaddamar da 2560 x 1440 da 8-core Exynos 5230 abubuwa ne waɗanda, a cikin wasu abubuwa, sanannen masanin fasaha Ming-Chi Kuo ya annabta. Waɗannan abubuwan haɗin gwiwa ne yakamata su zama wani ɓangare na babban sigar ƙarshe Galaxy S5, wanda Samsung bai gabatar da shi ba tukuna.

Wayar da kanta tana da ƙirar aiki KQ. Duk da haka, kar a yaudare ku, wannan K ba shi da alaƙa da Galaxy K, wanda Samsung ke shirin gabatarwa a karshen wata. Jerin Galaxy An kira S5 a matsayin aikin K tun farkon farawa, kuma abubuwan da aka samo asali daban-daban sun bayyana ƙarƙashin sunaye da aka gyara. Misali, KQ a cikin wannan yanayin alama ce Galaxy S5 tare da nunin QHD. Amma a wannan lokacin har yanzu aikin guda ɗaya ne, don haka SM-G900 na al'ada dole ne ya ba da nuni tare da ƙudurin 2560 x 1440 pixels. Koyaya, nunin wani ɓangare ne na samfuran farko kuma saboda matsalolin samarwa, an jefar da shi don neman cikakken nuni HD a cikin samfuran baya. Wannan ya riga ya faru da 3 cikin 10 samfurori da Samsung ya ƙirƙira.

Samfurin wayar ya kamata ya ba da na'ura mai sarrafawa na Exynos 5430, wanda a cikin tsarin sa ya ƙunshi nau'i-nau'i guda hudu masu mita 2.1 GHz da kuma hudu masu mita 1.5 GHz. Hakanan yakamata ya haɗa da guntu mai haɓakawa ta Mali Midgard tare da mitar 600 MHz da sabon direba don nunin wanda ya ba Samsung damar. Galaxy S5 don gudanar da nunin 2K yayin ajiyar wuta. Har ila yau, ya kamata ya ba da goyon baya ga HEVC, yana mai da shi ɗaya daga cikin na'urorin farko waɗanda ba kawai goyon bayan H.264 codec bidiyo. Bugu da ƙari kuma, mai haɗin gwiwar sarrafa sauti, mai suna SEIREN, ya kasance yana samuwa. A ƙarshe, akwai guntu na farko na LTE daga Intel. Shi ne ya kamata ya ba da tallafi ga cibiyoyin sadarwa na LTE Cat 6 tare da saurin zuwa 300 Mbit/s.

A ƙarshe samfurin zai bayyana a ƙarƙashin sunan madadin. Sabbin leaks sun bayyana cewa Samsung yana shirya waya mai lamba SM-G906S tare da processor na Snapdragon 805, wanda aka riga aka ambata a cikin leaks na farko kafin gabatar da Samsung. Galaxy S5. A ƙarshe, yana kama da Samsung zai yi amfani da wannan na'ura kuma za mu iya tsammanin ya zama abin da aka samu na Samsung Galaxy S5. Ba a san lokacin da wannan wayar za ta bayyana a kasuwa ba, amma akwai yiwuwar ta riga ta faru a wannan kwata, saboda ana ci gaba da yin gwaji.

1394280588_samsung-galaxy-f-ra'ayi-by-ivo-mari2

*Madogararsa: SamMobile

Wanda aka fi karantawa a yau

.