Rufe talla

A zahiri daga farkon shekarun farko na shigowar Samsung a cikin kasuwar wayoyin hannu, ya bayyana a fili cewa kamfanin Koriya ta Kudu zai yi ƙoƙarin ƙirƙirar babban fayil mafi fa'ida wanda masu amfani za su iya zaɓar ainihin abin da ya dace da su. Baya ga samfuran ƙima Galaxy Tare da wannan, masu amfani za su iya isa ga samfura tare da bayyanar da aiki daban-daban, alal misali Galaxy J ko Galaxy A. Ita ce nau'in wayar salula na uku da aka ambata da ke da farin jini a tsakanin masu amfani da shi, kuma Samsung ya riga ya tsara ingantaccen sigar ɗaya daga cikin samfuransa na shekara mai zuwa. Na farko informace duk da haka, tabbas mun riga mun sani game da kayan aikin sa.

Tsarin ƙarni na huɗu Galaxy A 

Nasiha Galaxy Kuma an gabatar da shi a cikin 2015 kuma yana fitar da silsila ɗaya kowace shekara gabaɗaya. Na baya-bayan nan yana jira don sabunta tsarin aiki zuwa ga Android 7.0. A kan wayar salula Galaxy Koyaya, A7 na 2018 yakamata ya sami "bakwai" Androidkuna jira tun daga farko. Ya kamata ya shiga kasuwa tare da sigar 7.1.1, wanda tabbas zai ƙunshi ci gaba mai ban sha'awa da yawa. A bayyane ya kamata wayar ta sami nuni na 1080p, wanda galibi zai zama 5,7 ″ Super AMOLED. A cikin jikinsa zai kasance mai sarrafa octa-core 2,1 GHz, wanda yakamata ya tabbatar da aiki mai ban sha'awa sosai. Idan muka ƙara 4GB na ƙwaƙwalwar ajiyar RAM da 32GB na ƙwaƙwalwar ciki zuwa wannan, za mu sami kayan aiki mai kyau na matsakaicin matsakaici.

Samsung-Galaxy-A7-2018-SM-A730x-418x540

Ɗaya daga cikin mafi ƙarfi na samfurin A7 ba shakka zai zama kyamarar megapixel 16 mai inganci a gaba, wanda kuma zai iya ɗaukar rikodin bidiyo a cikin ƙudurin 4K. Kamara ta baya a fili tana da ƙuduri iri ɗaya, amma bidiyonsa "kawai" a cikin Cikakken HD. Duk da haka, duk abin da zai iya zama daban-daban. Wadannan informace saboda sun bayyana a cikin rumbun adana bayanai na uwar garken GFXBench, wanda ake kira Samsung mai zuwa a matsayin samfurin A730x. Ko da yake sunan na iya zama a bayyane a sarari, ba za mu iya dogara gare su XNUMX%. Duk da haka, waɗannan informace zai yi aiki daidai don jigon farko na wayar salula mai zuwa.

samsung -galaxy-a7

Wanda aka fi karantawa a yau

.