Rufe talla

Shin masana'antar wayowin komai da ruwan da kuka fi so yana fitar da sabon samfuri kowace shekara, amma kuna haɓakawa sau ɗaya kawai? Tare da sabon sabis ɗin, zaku iya samun sabuwar wayar hannu cikin dacewa kowane watanni 12.

Kowace shekara, masana'antun suna yin tsere don ganin irin sabbin abubuwan da za su samu. Mun fahimci cewa ba za ku taɓa son kasancewa a baya ba, amma akai-akai samun mafi yawan samfuran yanzu yana da tsada da rashin inganci. Shi ya sa Mobile Emergency yazo tare da sabis "Koyaushe sabuwar wayar hannu a cikin layi”, godiya ga wanda za ku sami sabuwar mafarkin ku a kowace shekara. Yana aiki a sauƙaƙe kuma yana da fa'idodi da yawa.

Kuna zabar wayar salular ku ta mafarki daga fage mai yawa, ba ku biyan ko sisin kwabo lokacin siyan ta, kuma naku ne. Za ku fara biyan kuɗi kaɗan na kowane wata. Lokacin da watanni 12 suka shuɗe, kuna dawo da wayar hannu, zaɓi sabon kyauta, kuma fa'idodin ya ci gaba na gaba. Don haka za ku sami sabuwar wayar hannu kowace shekara ba tare da wata damuwa ba kuma a farashi mafi kyau. Ba za ku biya ko da karin kambi ba.

Idan baku son maye gurbin na'urar nan da nan bayan watanni 12, zaku iya amfani da madadin mai fa'ida iri ɗaya bayan watanni 24. Kuma idan ba zato ba tsammani kuna buƙatar maye gurbin na'urar a hankali tsakanin shekara ta farko da ta biyu, za mu sayi wayar daga gare ku da fa'ida kuma za ku iya zaɓar sabuwar.

Amma idan kuna son na'urar har kuna son adana ta fa? Babu matsala, kawai za ku biya cikakkun watanni 30 kuma ku ajiye shi a ƙarshe.

Kuma yanzu mafi kyawun sashi: Samfurin shahararrun samfuran Samsung Galaxy S7 a Galaxy S7 Edge yanzu Mobil Pohotovost yana ba da sabis ɗin "Koyaushe sabuwar wayar hannu a cikin jerin" akan farashi maras tsada: zaku iya samun sabon S7 akan kadan kamar CZK 657 a kowane wata kuma ku canza shi zuwa S8 a cikin shekara guda. Hakanan zaka iya zaɓar daga samfuran jeri Galaxy A (2017) farawa daga CZK 369 kowace wata.

Ku zo kantinmu don shawara Prague 5 Andël ko bincika tayin akan gidan yanar gizon mu. Tafiya zuwa mafi kyawu kuma sabuwar fasaha ba ta kasance mai sauƙi da damuwa ba.

A takaice:

  1. Musanya kowane watanni 12/24: kuna siyan wayar hannu daga tayin ba tare da kuɗi ba, ku biya kowane wata, dawo da wayar a cikin watanni 12/24 kuma zaɓi sabo a ƙarƙashin yanayi iri ɗaya. Ba za ku biya ko da karin kambi ba.
  2. Musanya tsakanin watanni na 12 da 24: kuna siyan wayar hannu daga tayin ba tare da kuɗi ba, ku biya 13 - 23 na kowane wata, muna siyan wayoyin ku don sauran adadin da za a biya ba tare da sha'awa ba kuma kun zaɓi sabo a ƙarƙashin yanayi iri ɗaya.
  3. Babu musayar bayan watanni 30: kuna siyan wayar hannu daga tayin ba tare da kuɗi ba, ku biya kashi 30. Don haka kun sami wayowin komai da ruwan don mafi ƙanƙanta kashi-kashi a kasuwa.

MP Galaxy S7 FB

Wanda aka fi karantawa a yau

.