Rufe talla

Sanarwar Labarai: TCL Electronics (1070.HK), babban alamar mabukaci da kuma kasuwar TV ta biyu ta duniya, tana gabatar da mahimman fasalulluka na cikakkiyar TV ga masu sha'awar fim. An sadaukar da TCL don ƙirƙirar ingantaccen dandamali don masu sha'awar fina-finai don cikar kansu cikin wannan tsarin abun ciki na dijital, ƙirƙirar nunin ci gaba da fasahar sauti waɗanda ke kawo ƙwarewar silima ga miliyoyin gidaje a duniya.

Mini LED haɗe tare da QLED da ikon fim

A matsayin jagora a cikin Mini LED tare da fasahar QLED, TCL ya san ƙimar ingancin hoto mai kyau da aikin launi, kuma yana iya ƙirƙirar nuni mai kyau wanda ke haɓaka kwarewar kallon fim. Tare da haɓaka matakan haske waɗanda ke ba da damar babban bambanci da daidaito, ingantacciyar launi iri ɗaya da kyakkyawar ma'anar launi, TCL ta majagaba QD-Mini LED fasahar saita mataki don mafi immersive gwanin cinematic.

A cikin 2023, TCL ta ƙaddamar da QD-Mini LED X955 tare da yankuna 5 na hasken baya kai tsaye mai ban mamaki da haske mafi girma na nits 000. Nan da nan wannan TV ɗin ya sake fasalin sabon ma'auni don fasahar nuni mai tsayi. Don fahimtar dalilin da yasa fasahar haske da haske ke da mahimmanci don kawo abubuwan da ke cikin fina-finai zuwa rayuwa, bari mu gane cewa a cikin rayuwar yau da kullun, hasken halitta na saman mafi yawan abubuwa, kamar tafkin da ke haskakawa a ƙarƙashin rana ko saman tebur a ƙarƙashin haske. a ofis, yawanci yakan kai rivets 5 zuwa 000. Masu shirya fina-finai suna ɗaukar waɗannan kyawawan bayanai da ruwan tabarau na kyamara, amma har yanzu waɗannan bayanan sun ɓace yawancin talabijin. Ko da yake a halin yanzu ana ɗaukar nits 4 a matsayin babban matakin haske, mutanen da ke kallon talabijin a gida ba su da cikakkiyar ƙwarewar gani. X500 yana ba masu ƙirƙira dama ta musamman don nuna abun ciki yadda suka yi niyya. An ba da cikakkun bayanai na musamman a sarari kuma an inganta haifuwar launi sosai.

Babban TCL QD-Mini LED TV tare da gamut launi na 98% bisa ga daidaitattun DCI-P3 yana nuna launuka sama da biliyan kuma yana ba da tsawon rayuwa har zuwa sa'o'i 100 maimakon 60 da aka saba. hues yana taimakawa kawo masu kallo kai tsaye zuwa tsakiyar aikin kuma suna kawo ƙwarewar kallo mara ƙima.

Filayen ingancin fina-finai da aka tsara don wuraren zama

Buƙatar manyan allo na girma a kasuwa yayin da abokan ciniki ke godiya da haɓaka ƙwarewar kallo wanda manyan nunin za su iya samarwa. Ga masu son fina-finai, haɓakawa zuwa allon TV na XL shine cikakkiyar mafita don farfado da abubuwan fim daga jin daɗin gidan ku. Lokacin da masu kallo ke zama kusan mita uku daga TV ɗin mai inci 98, suna da filin kallo mai girman digiri 60 iri ɗaya, wanda yayi kama da kallon allon fim mai tsawon mita 30 daga tsakiyar layi na tsakiyar kujeru a gidan wasan kwaikwayo.

Sautin kewayen silima mara ƙima

Idan ya zo ga keɓaɓɓen abun ciki na fim, babban hoto ba komai bane ba tare da daidaita sauti ba. Tare da flagship QD-Mini LED X955, TCL yana aiki don tabbatar da cewa TV ba wai kawai tana ba da hoto mai inganci ba, har ma da sautin silima ta kewaye. TV na X955 yana kawo mafi kyawun sauti na 160W na ONKYO don sauti mai zurfi kuma yana amfani da 4.2.2 mai jiwuwa da yawa tare da tashoshin sauti guda takwas, gami da hagu, dama, sautin kewaye, subwoofers biyu da tashoshi biyu na sama, suna ba da sauti mafi inganci.

TCL yana samun kwarin gwiwa a cikin manyan fina-finai da fina-finan duniya

TCL yana da dogon tarihi a cikin nishaɗi. A cikin 2013, TCL ta yi haɗin gwiwa tare da babban gidan wasan kwaikwayo na TCL na Sinanci a Hollywood, California, wani jigon masana'antar nishaɗi tun 1927, yana ɗaukar nauyin manyan manyan fina-finai na farko da ba wa magoya baya damar ganin hotunan hannu da ƙafa na mashahuran da suka fi so. A matsayin jagora a cikin kayan lantarki na mabukaci da tsarin gidan wasan kwaikwayo na gida, TCL ya yi amfani da shekarun binciken silima don taimakawa gidan wasan kwaikwayon ya bunƙasa, sabunta haɗin gwiwa a cikin 2023.  Tare da bayanin manufarta ta Inspire Greatness, TCL tana jaddada burinta na kawo abubuwan da suka shafi salon fina-finai a cikin gidajen miliyoyin abokan ciniki a duniya.

TCL QD-Mini LED X955 TV yanzu yana samuwa akan kasuwar Czech a cikin kewayon girman allo har zuwa 98 ″. A halin yanzu, ana gabatar da girman 115 ″ zuwa kasuwar Czech.

Misali, ana iya siyan samfuran TCL anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.