Rufe talla

Samsung ya sanar a hukumance cewa zai fara fitar da kayan aikin AI daga ranar Alhamis Galaxy AI akan zaɓin na'urori daga bara. A ƙasa akwai fasalulluka masu goyan bayan kowace na'ura.

Sada Galaxy AI ya ƙunshi daidaitattun ayyuka daban-daban guda 11 a cikin software na Samsung gami da Fassara na lokaci ɗaya, Mataimakin Rubutu, gyaran hoto na haɓakawa, Circle zuwa Bincike da ƙari. Daga gobe (Maris 28), waɗannan fasalulluka za su fara aiki (ta hanyar sabuntawar ginin One UI 6.1) zuwa na'urori daga bara, kamar wayoyin hannu na bara. Galaxy S23, jerin kwamfutar hannu Galaxy Tab S9, sabon "filin kasafin kuɗi" Galaxy S23 FE da wayoyi masu ninkawa Galaxy Z Fold5 da Z Flip5. Amma kamar yadda ya fito, ba duk fasalulluka ba ne za a tallafa musu a ko'ina.

Samsung don yanar gizo 9to5Google ya fayyace abubuwan da aka zaɓa Galaxy AI ba zai kasance don na'urorin da aka zaɓa ba. Musamman magana game da Galaxy S23 FE, wanda dole ne ya yi ba tare da fasalin Instant Slow-Mo ba a cikin aikace-aikacen Gallery. Wannan fasalin yana ba masu amfani damar dogon latsawa yayin kallon bidiyo don canza sashin zuwa jinkirin motsi, koda kuwa ba a fara harbin bidiyon a hankali ba.

Bugu da ƙari, aikin Fassara na lokaci ɗaya ba zai kasance don nau'ikan allunan "Wi-Fi kawai". Galaxy Tab S9. Wannan ɗan abin mamaki ne saboda an ƙera wannan fasalin don bawa masu amfani damar fassara kiran waya a ainihin lokacin. Nau'ikan 5G kawai na allunan flagship na shekarar da ta gabata na giant na Koriya za su tallafa masa. Samsung in ba haka ba ya ce sauran ayyukan Galaxy AI za ta kasance a cikin na'urori masu tallafi.

Anan ga cikakken jerin fasali Galaxy ZUWA GA:

  • Fassarar lokaci ɗaya (ba a tallafawa akan nau'ikan Wi-Fi na allunan jerin Galaxy Tab S9)
  • Mai Tafsiri
  • Mataimakin rubutu
  • Mataimakin bayanin kula
  • Mataimakin Rubutu
  • Mataimakin binciken yanar gizo
  • shawarwarin gyarawa
  • Gyaran hoto na haɓaka
  • Fuskokin bangon waya masu ƙira
  • Nan take Slo-Mo (ba a tallafawa akan Galaxy S23 FE)
  • Da'irar don Bincike tare da Google

Siffar AI kaɗai wacce ba za (akalla ba tukuna) ta kasance a waje da kewayon Galaxy S24, bangon bangon bangon Hoto ne. Wannan fasalin yana canza yanayin kulle allo da bangon allo dangane da lokacin rana da yanayi a wurin mai amfani.

A jere Galaxy S24 p Galaxy Kuna iya siyan AI anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.