Rufe talla

Sabbin jerin flagship na Samsung Galaxy S24 yana alfahari da fasahar ProVisual Engine, wanda ke ba da damar sabon ƙwarewar hoto. Wannan ƙwarewar ta zo a cikin nau'i na fasali da yawa, godiya ga wanda, bisa ga giant na Koriya, ba za ku rasa kowane lokaci da kuke son kamawa ba.

Musamman, waɗannan su ne fasalulluka masu zuwa (mafi yawan abin da Samsung ya ambata a baya a wasu lokuta; yanzu yana ɗan wargaje shi kaɗan):

  • Hotunan Motsi: Aikin Hoton Motsi yana ba ku damar ɗaukar hotuna daki-daki ba tare da rasa motsi ɗaya ba. Tare da rikodin samfoti na daƙiƙa uku, Motion Photo yana ɗaukar ɗan gajeren ɓangaren motsi a cikin aiki kuma yana haɗa shi zuwa hoto mai motsi guda ɗaya. A cikin edita, zaku iya zaɓar kowane firam daga hoto mai motsi kuma adana shi azaman hoto daban. Godiya ga haɓakawa ta atomatik ta amfani da hankali na wucin gadi, za a iya adana hoton da aka zaɓa azaman babban hoto na 12 MPx don ƙarin cikakkun bayanai.
  • Mai saurin rufewa: Shutter a jere Galaxy S24 yana da sauri 30% fiye da "tuta" na bara godiya ga abin da kyamara za ta iya yi Galaxy S24, S24+ da S24 Ultra suna ɗaukar ƙarin hotuna a cikin ɗan gajeren lokaci.
  • Nan take Slow-mo (bidiyon nan take yana rage gudu): Godiya ga fasahar Canjin Canjin Tsarin Tsarin AI (AI FRC), jerin na iya Galaxy S24 yana canza bidiyo daga ƙudurin HD a 24fps zuwa 4K a 60fps zuwa bidiyo mai motsi a hankali. Bidiyoyin motsi masu motsi da aka ɗauka a cikin ƙudurin FHD a 240fps kuma waɗanda aka kama a cikin 4K a 120fps na iya ci gaba da gaba tare da motsin jinkirin. Ta hanyar samar da sabon motsi na motsi dangane da bidiyon da aka rigaya, aikin sannu-sannu yana samun santsi da cikakken sake kunnawa. Daga ƙarshen Maris, fasalin zai faɗaɗa don tallafawa bidiyon da aka ɗauka a 480 x 480 ƙuduri a 24 fps, ba da damar masu amfani don ƙirƙirar abun ciki na bidiyo na kafofin watsa labarun cikin sauƙi.
  • Rikodi biyu: Ayyukan rikodi na dual yana ba ku damar yin rikodin tare da kyamarori na gaba da baya a lokaci guda, alal misali don ƙaunatattunku su iya ganin ba kawai yadda abin mamaki ya kasance daga saman dutsen ba, har ma da jin daɗin ku lokacin da kuka ƙarshe. isa gare shi. Bugu da ƙari, yana ba ku damar yin harbi lokaci guda tare da kyamarori biyu na baya, misali ruwan tabarau mai faɗi mai faɗi tare da ruwan tabarau na telephoto (ana goyan bayan ƙudurin FHD akan samfuran S24 da S24 +, kuma har zuwa 24K akan ƙirar S4 Ultra).
  • Nau'ikan matattarar ND guda 10: Matsalolin tsaka-tsaki (ND) sau da yawa suna zuwa tare da ƙwararrun kyamarori don taimakawa iyakance haske, rage hayaniya, ko tsawaita fallasa, a tsakanin sauran abubuwa. A jere Galaxy Ba a buƙatar irin waɗannan haɗe-haɗe don S24, kamar yadda 10 daban-daban masu tacewa ND aka gina su a cikin kyamarorinsu don iyakar zaɓin mai amfani da sarrafawa. Hotunan da aka tace ND suna haɗa hotuna da yawa a lokaci ɗaya kuma suna nazarin batutuwa don ƙirƙirar hoto guda ɗaya tare da ra'ayin motsin rai, kamar a cikin hotunan raƙuman ruwa ko ruwaye.
  • Take guda ɗaya: Wannan fasalin yana ba ku damar ɗaukar nau'ikan hotuna iri-iri tare da taɓawa ɗaya (har zuwa takwas a duka a cikin firam ɗaya), ma'ana zaku iya ɗaukar sauri da sauƙi a kowane lokaci ba tare da bata lokaci ba tare da tunanin mafi kyawun yanayin kyamara. Koyaya, wannan fasalin ba sabon abu bane, har ma tsofaffin na'urori suna da shi Galaxy.

Daga abin da ke sama, yana biye da cewa Samsung ya inganta kyamarori da gaske a kowace shekara. Lokacin da kuka ƙara fasali gare shi Galaxy AI da ke da alaƙa da kamara, kamar gyaran haɓakawa, zai yi aiki a gare ku Galaxy S24, S24+ da S24 Ultra a matsayin ɗaya daga cikin mafi kyawu kuma mafi haɓakar fasahar fasaha a yau.

A jere Galaxy Kuna iya siyan S24 mafi fa'ida anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.