Rufe talla

Ana iya raba masu amfani da Garmin Connect zuwa rukuni biyu, tare da ɗan karin gishiri. Muna da waɗanda ke amfani da Garmin Connect don bin diddigin horo, bayanin barci, Batirin Jiki, shirye-shiryen horo da sauran dalilai masu dacewa da lafiya. Sannan akwai gagarumin rukuni na waɗanda, ban da bin diddigin bayanan da aka ce, suna amfani da Garmin Connect don tattara bajoji. Menene nau'ikan bajoji a cikin Garmin Connect, yadda ake tattara su kuma menene ainihin za su yi muku?

Aikace-aikacen Garmin Connect yana ba da hanya mai ban sha'awa da ban sha'awa don bin diddigin lafiyar ku da ayyukan wasanni ta tsarin bajoji da matakai. Ta hanyar motsa jiki, masu amfani za su iya samun baji don cimma takamaiman manufa da tattara maki waɗanda za su iya kai su zuwa wani sabon matakin. Wataƙila kun riga kun lura a cikin aikace-aikacen Garmin Connect cewa akwai kuma ƙaramin lamba mai lamba kusa da hoton bayanin martaba. Wannan lambar tana nuna matakin da zaku iya haɓakawa ta hanyar tattara baji, a tsakanin sauran abubuwa.

Alamomi masu maimaitawa

Hakanan zaka iya tattara abin da ake kira baji mai maimaitawa a cikin aikace-aikacen Garmin Connect. Yawancin su ba su da wahala - kawai tsaya kan burin barci, misali. Idan kun kasance sababbi ga ƙa'idar, zaku iya karɓar sauƙaƙan baji na lokaci ɗaya kamar Ƙara wani taron, Ina da abokai, ko ina kan layi. Akwai iyaka don bajojin da aka samu akai-akai - a cikin yanayin jerin Barci, alal misali, alamar da aka ba da ita za a iya samun ta sau 250 kawai.

Kalubale

Abubuwan da ake kira ƙalubalen suna da ɗan ƙara buƙata, don cikar wanda yawanci dole ne ku yi wani ƙoƙari. Yana iya zama game da kammala wasu matakan matakai, yin rijistar motsa jiki a wata rana, gudanar da wani adadin kilomita ko ƙila yin rikodin adadin sa'o'i na horon ƙarfi. Kuna iya samun tsokaci ta hanyar ƙaddamar da ƙa'idar Garmin Connect, danna saman allon icon your profile sannan a ƙarƙashin bayyani na ƴan bajoji na farko, matsa Duk alamu. A cikin sashin da aka keɓe don bajis, sannan zaɓi kati Akwai. Tare da kowane bajojin za ku samu koyaushe informace game da abin da ake buƙata don samun shi da maki nawa samun shi zai kawo muku.

Ana iya samun bayani kan maki nawa kuke buƙata don isa mataki na gaba a cikin ƙa'idar Garmin Connect a cikin sashin Badges da ke saman allo kusa da hoton bayanin ku. Kuma idan kuna jin daɗin tafiya, za ku iya yin rajista don yin tafiya mai kama-da-wane akan wasu shahararrun hanyoyin tafiye-tafiye ko kololuwa daga ko'ina cikin duniya ta danna Kalubale a kasan nunin akan babban allon Garmin Connect app -> Fara. Balaguro. A lokaci guda, ba kome ba ko wane dandamali kuke amfani da shi, i.e. idan Android ko iOS.

Kuna iya siyan agogon Garmin anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.