Rufe talla

Samsung ba ya bayar da aikace-aikacen hoto guda ɗaya kawai a cikin wayoyinsa. Kyamara ta asali babban take ne kawai. Amma idan kuna son samun ƙarin fa'idarsa, yakamata ku shigar da Mataimakin Kamara. 

Idan Kamara bai ishe ku ba, tabbas akwai aikace-aikacen Kwararrun RAW. Wannan aikace-aikacen ƙwararru ne tare da yuwuwar cikakken shigar da hannu, wanda ke ba ku damar yin harbi a cikin RAW ko wataƙila a cikin ƙudurin 24 MPx. Mataimakin Kamara shine ainihin plugin ɗin Kulle mai Kyau. Amma kuna iya shigar da shi kai tsaye, ba tare da samun Kulle mai kyau da kanta akan na'urarku ba. Ka shigar da shi nan. 

Babban zaɓinsa shine zaku iya amfani da shi don mafi kyawun ayyana abin da keɓancewar kyamara a zahiri ke nunawa kuma yana ba ku. Bude shi kai tsaye daga Kulle mai kyau, shima yana bayyana a cikin aikace-aikacen da aka shigar ko kuma zaku iya samun damar yin amfani da shi daga saitunan aikace-aikacen Kamara, inda za'a iya shiga cikin menu a ƙasan ƙasa. 

Abu na farko da yakamata kuyi shine kashe menu Canjin ruwan tabarau ta atomatik. Lokacin da aka kunna, aikace-aikacen yana zaɓar mafi kyawun ruwan tabarau bisa ga haɓakawa, haske da nisa zuwa batun, wanda ƙila ba zai dace da ku gaba ɗaya ba.

Akasin haka, kuna da zaɓi don kunna shi Ba da fifikon mayar da hankali. Anan, kuna jira kyamarar ta gama mayar da hankali kafin latsa maɓallin rufewa. Ko da yake yana ɗaukar lokaci mai tsawo, sakamakon ya kamata ya zama mafi kyau, watau a mayar da hankali sosai. 

To ga shi nan Sauraron sauti, wanda aka kashe ta tsohuwa. Ta hanyar kunna shi, zaku iya kunna sautin da aka yi rikodi ta hanyar haɗin Bluetooth, HDMI ko belun kunne na USB ko lasifika yayin rikodin bidiyo. Godiya ga wannan, zaku iya kallon sauti kai tsaye. Amma wannan zaɓin ya keɓanta ga jerin Galaxy S24. Wasu ƙila za su samu tare da sabuntawa zuwa One UI 6.1. 

A jere Galaxy Kuna iya siyan S24 mafi fa'ida anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.