Rufe talla

A cikin zamanin dijital na yau, taswirori sun zama kayan aiki da ba makawa don kewayawa, suna taimaka mana gano hanyarmu ta wuraren da ba a sani ba, shirya balaguron balaguro, bincika wuraren da ke kusa, gano tsawon hanyar, da sauransu. Ɗaya daga cikin shahararrun taswira da kewayawa. aikace-aikace sun kasance Google Maps na dogon lokaci. Yanzu, alamar haƙƙin mallaka ta bayyana a cikin ether wanda ke bayyana wani abu da zai iya taimakawa inganta kewaya taswira. Muna magana ne game da haɗa taswirorin da aka gani daga sama da aikin Duban Titin.

Ka yi tunanin kasancewa a cikin birni mai cike da aiki da dogaro da ƙa'idar taswirar ku don jagorance ku zuwa inda za ku. Duk da yake kallon sama yana ba da ma'anar jagora gaba ɗaya, ya kasa ɗaukar ma'anar yanayin da ke kewaye da ku.

Ra'ayoyin matakin titi, kamar waɗanda View Street ke bayarwa a cikin Taswirorin Google, suna ba da ƙarin gogewa mai zurfi, amma kewayawa tsakanin su na iya zama da wahala da ban tsoro. Wannan "Cire haɗin" tsakanin ra'ayoyin taswirar da aka ambata an yi magana ne ta hanyar sabon lamban kira don Taswirori, wanda gidan yanar gizon ParkiFly ya buga tare da haɗin gwiwar leaker David (aka @xleaks7). Lamba yana gabatar da hanyoyi da tsarin don haɗa taswirori na sama-sama tare da ra'ayoyin matakin titi.

Musamman, yana da fasalin mahallin mai amfani da yanki biyu, tare da rabin saman allon yana nuna taswirar "sama da ƙasa" na gargajiya da kuma ƙasa mai kallon titi. Matsakaicin wannan ƙirƙira shine ikon sarrafa taswira mai ma'amala wanda ke bawa masu amfani damar daidaita kallon taswira ba tare da wata matsala ba.

Ga direba, wannan haɗin kai zai ba da fa'idodi da yawa. Haɗin cikakkiyar taswirar taswirar sama zuwa ƙasa da hangen nesa na matakin titi na iya ba da gudummawa ga kewayawa mai santsi. Kuma wannan haɗin kai zai iya zama da amfani musamman idan direba yana kusa da inda ya nufa. Don haka da fatan wannan lamban kira ba zai kasance "a kan takarda" ba kuma idan zai yiwu nan gaba kadan zai zama alama.

Wanda aka fi karantawa a yau

.