Rufe talla

Samsung Galaxy Yawancinmu muna tunawa da bayanin kula a matsayin babban na'ura, kuma magajinsa ba su bambanta ba. Amma a cikin 2013, wani titan ya bayyana wanda Galaxy Ya lullube takardar tare da bita.

Samsung Galaxy Mega 6.3 ya rayu har zuwa sunansa tare da girmansa - wato, idan muna magana ne game da zamanin zamani na wayoyin komai da ruwanka tun daga 2007. Yayi kama da ƙirar Samsung. Galaxy S4, amma nuninsa yana da diagonal mai girman 6,3 ″ mai mutunta, a lokacin da ma'aunin yanayin ya kasance 16:9. Amma bai kare da nunin ba. Wannan yanki mai ban mamaki yana alfahari da faɗin 88 mm, tsayin 167,6 mm da nauyin gram 199. Ya yi wuyar riƙo, balle a yi aiki da hannu ɗaya. Don kwatanta - Galaxy Bayanin na II, wanda ya fito 'yan watanni da suka gabata, yana da nuni 5,5 ″, yayin da bayanin kula 3, wanda ya kasance saboda ƴan watanni baya, yana da nuni 5,7.

Duk da kyakkyawan gininsa, Mega 6.3 shine ainihin wayar tsakiyar kewayon. An ƙarfafa shi ta hanyar kwakwalwar kwakwalwar dual-core Broadcom chipset wanda ya ba da ƙasa da rabin aikin Galaxy Bayanin II. Amma aikin ba shine babban burin a nan ba. A maimakon haka, Mega ya yi niyya ne ga waɗanda ke son na'urar guda ɗaya maimakon ɗaukar waya da kwamfutar hannu a lokaci guda. A lokacin, irin waɗannan na'urori ana kiran su phablets. Amma bari mu koma ga nuni na ɗan lokaci, domin shi ne babban wurin sayar da. Ya kasance 6,3 ″ SC-LCD tare da ƙudurin 720p. Wannan yana nufin cewa pixel density ya kasance a ƙaramin matakin, 233 ppi. Amma ya zama dole a yi la'akari da cewa Mega 6.3 bai ko da shirin yin gasa a cikin wannan girmamawa tare da flagships.

Nunin Mega 6.3 ya yi amfani da manufarsa da kyau. Ya ba da hoto tare da launuka masu kyau da madaidaicin rabo mai girma. Aƙalla idan kun tsaya a cikin inuwa, saboda nunin yana sarrafa matsakaicin haske kawai. An samar da wutar lantarki ta baturi mai karfin 3200 mAh, wanda ya isa ya bincika gidan yanar gizon ko kallon wasan kwaikwayo na TV na tsawon sa'o'i 8 kai tsaye. Kuma a cikin haka kawai Galaxy Mega 6.3 ya yi fice - na'ura ce mai ƙarfi don amfani da intanet da kafofin watsa labarai. Kuma ya sami damar yin ayyuka da yawa, duk da ƙarancin aikin da aka haɗa tare da kawai 1,5GB na RAM.

Wanda aka fi karantawa a yau

.