Rufe talla

Idan har yanzu Samsung ya mamaye kasuwa don wayoyin hannu, yanzu yana iya fara damuwa da gaske. Babu wani daga cikin masu fafatawa a baya da ya iya yin barazanar shi, amma hakan yana canzawa tare da zuwan Motorola Razr 40 Ultra. 

An fito da asalin Razr V3 a cikin 2004, kusan shekaru 20 bayan haka, amma har yanzu kamfani yana amfani da alamar. Kodayake samfurin na yanzu ya dogara ne akan wanda aka gabatar a bara fiye da na farko, har yanzu yana riƙe da wannan ruhu. Motorola Razd 40 Ultra yana da faɗin mm 74 kawai idan aka kwatanta da 79,8 mm na bara, don haka yakamata a sami sauƙin riƙewa da aiki da hannu ɗaya. Firam ɗin aluminum ne, baya gilashin, hinge ƙarfe ne.

Ya ƙunshi jimlar abubuwa 85 kuma yana iya riƙe nuni a kusurwar digiri 45 ko 120. Ya kamata ya tsira 400 dubu budewa da rufewa, amma juriya na duka bayani shine kawai IP52, don haka kawai a kan splashing ruwa. Don haka a cikin wannan Galaxy Z Flip4 yana jagora a fili. Amma idan ya zo ga nuni, yana iya jin kunya. Nuni mai sassaucin ra'ayi na ciki a cikin sabon Razr yana da girman diagonal na inci 6,9, amma na waje zai ba da girman 3,6 ″ kuma a zahiri yana ɗaukar rabi ɗaya, ta yadda manyan kyamarori biyu suma suna cikinsa.

Abubuwan nunin sun kusan rashin imani

Nuni na waje shine pOLED tare da ƙudurin 1066 x 1056 pixels tare da mitar 144 Hz da haske na 1000 nits. Nuni na ciki shima pOLED ne, yana da ƙudurin 2648 x 1080 pixels, haske na nits 1 kuma yana ba da fasahar LTPO, don haka zai iya ɗaukar ƙimar wartsakewa daga 400 zuwa 1 Hz. Nuni na waje, ba kamar na Samsung ba, ya ƙunshi kusan dukkanin ayyukan ba tare da buƙatar buɗe wayar kwata-kwata ba, wanda shine ainihin abin da masu amfani da yawa ke kira. Galaxy Daga Flip.

Guntuwar ita ce Snapdragon 8+ Gen 1, ƙwaƙwalwar ajiyar aiki na iya samun har zuwa 12 GB na RAM, na ciki 512 GB. Babban kamara yana da ƙuduri na 12 MPx, OIS yana nan kuma ƙimar buɗewa shine f/1,5. Kyamara mai girman kusurwa mai girman 13 MPx, wanda yayi daidai da wanda yake a zamanin baya, kuma yana iya ɗaukar hotuna macro, watau ɗaukar hotuna daga nesa na 2,5 cm. Kamarar selfie tana da ƙudurin 32 MPx. An haɗa firikwensin hoton yatsa cikin maɓallin wuta. Baturin ya girma, lokacin da ƙarfinsa ya tashi daga 3 mAh zuwa 500 mAh, cajin shine 3W. 

Mafi kyawun duk wannan shine cewa sabon abu kuma yana samuwa a nan, a cikin bambance-bambancen launi uku. Farashin yana farawa daga 28 CZK, amma akwai kari na musamman na 999 CZK, don haka lokacin siyar da tsohuwar na'urar, zai ci 4 CZK, ko a cikin tsarin KPS, 000 CZK x 24 watanni. An riga an fara siyarwa. 

Kuna iya siyan Motorola Razr 40 Ultra anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.