Rufe talla

Ɗaukar hoto ya yi nisa tsawon shekaru, kuma tare da zuwan wayoyi masu amfani da kyamarori masu tasowa, yana da sauƙi fiye da kowane lokaci don ɗaukar hotuna masu ban mamaki ba tare da kayan aiki masu tsada ba. Wataƙila ku ma kuna neman kayan aiki mafi kyau don taimaka muku ƙirƙirar cikakken harbi. Samun wahayi ta zaɓin mafi kyawun aikace-aikacen hoto na yau Android.

Pixtica: Kamara da Edita

Pixtica yana ba ku kayan aikin ƙirƙira don amfani da tacewa da tasiri, yi ado da lambobi, ƙirƙirar memes, sake girman da haɓaka hotuna. Hakanan app ɗin ya haɗa da aikin Sa'o'i Magic don hasashen abin da ake kira shuɗi da sa'o'in gwal ko alamar girgiza don tabbatar da kwanciyar hankalin hotunan ku.

Zazzagewa akan Google Play

Hoton hoto

PicsArt yana ba da kewayon kayan aiki da fasali waɗanda ke ba masu amfani damar ƙirƙirar hotuna masu ɗaukar gani cikin sauƙi. Ɗaya daga cikin fitattun al'amuransa shine tarin abubuwan tacewa, tasiri, da overlays. Yana ɗaukar ƴan sauƙaƙan famfo kawai don juya hotunanku zuwa ayyukan fasaha masu ban sha'awa. PicsArt yana amfani da fasahar fasaha ta wucin gadi don shirya hotunan ku.

Zazzagewa akan Google Play

PhotoScan ta Hotunan Google

Idan kuna son yin digitize hotuna da aka buga, wannan app ɗin zai zama sabon babban abokin ku. Wannan keɓantaccen aikace-aikacen yana dubawa da adana hotuna na zahiri ta amfani da kyamarar na'urarku ta hannu. Yana amfani da algorithms na sarrafa hoto na ci gaba don nemo gefuna na hoton. Yana yin gyare-gyaren da ke inganta kamannin hotuna ta hanyar gyara gurɓacewar hangen nesa da cire manyan abubuwa da inuwa.

Zazzagewa akan Google Play

Bude Kamara

Wannan manhaja na iya maye gurbin tsohuwar manhajar kyamarar wayar ku, ta ba ku da yawa daga cikin abubuwan da za ku samu a cikin mafi kyawun wayoyin Android. Android, ba tare da biyan farashin flagship ba. Koyaya, ba duk ayyuka zasu iya samuwa akan na'urarka ba, saboda sun dogara da kayan aikin na'urar. Kuna iya saita yanayin kamara (misali, DRO, HDR, panorama), ƙudurin kyamara, fallasa, ma'aunin farin, tasirin launi da sauran sigogi da yawa.

Zazzagewa akan Google Play

Dakin Hoto

Ba sa son bayanan bango a cikin hotunan ku? Wannan aikace-aikacen yana da kyau na musamman wajen cire su da maye gurbin su da samfuri. Da zarar kun sami samfurin da kuke so, zaku iya canza shi zuwa ga yadda kuke so - hakika kuna da albarka da zaɓuɓɓuka a cikin wannan app.

Zazzagewa akan Google Play

Wanda aka fi karantawa a yau

.