Rufe talla

Samsung ya gabatar da wani sabon kewayon smart Monitor don 2023. Sabuwar Smart Monitor M8, M7 da M5 (samfurin sunaye M80C, M70C da M50C) suna ba masu amfani damar daidaita ayyuka da yawa ga bukatunsu da abubuwan da suke so, ko mai duba shine. ana amfani da shi don kallon fina-finai, wasa ko aiki. Daga cikin sabbin na'urori, an riga an sayar da samfurin M50C a Jamhuriyar Czech da Slovakia.

Smart Monitor M8 (M80C) yana da allon lebur inch 32, ƙudurin 4K (3840 x 2160 px), ƙimar wartsakewa 60 Hz, haske 400 cd/m2, daidaitaccen rabo na 3000: 1, lokacin amsawa na 4 ms da goyan baya ga tsarin HDR10+. Dangane da haɗin kai, yana ba da mai haɗin HDMI guda ɗaya (2.0), masu haɗin USB-A guda biyu da mai haɗin USB-C ɗaya (65W). Kayan aikin sun haɗa da masu magana da ƙarfin 5 W da kyamarar kyamarar Slim Fit kamara. Kasancewa mai saka idanu mai wayo, yana ba da fasali masu wayo kamar su VOD (Netflix, YouTube, da sauransu), Cibiyar Gaming, Wurin aiki, Haɗin wayar hannu na Abun ciki da sabis na sadarwar bidiyo na Google Meet. Akwai shi da fari, ruwan hoda, shuɗi da kore.

Smart Monitor M7 (M70C) yana da allon lebur inch 32, ƙudurin 4K, ƙimar wartsakewa 60 Hz, haske 300 cd/m2, daidaitaccen rabo na 3000: 1, lokacin amsawa na 4 ms da goyan baya ga tsarin HDR10. Yana ba da haɗin kai iri ɗaya kamar samfurin M8, masu magana iri ɗaya masu ƙarfi da ayyuka iri ɗaya. Samsung yana ba da shi a cikin launi ɗaya kawai, fari.

A ƙarshe, Smart Monitor M5 (M50C) ya sami allo mai faɗi 32-inch ko 27-inch, ƙudurin FHD (1920 x 1080 px), ƙimar wartsakewa 60 Hz, haske 250 cd/m.2, daidaitaccen rabo na 3000: 1, lokacin amsawa na 4 ms da goyan baya ga tsarin HDR10. Haɗin kai ya haɗa da masu haɗin HDMI (1.4) guda biyu da masu haɗin USB-A guda biyu. Kamar sauran samfuran, wannan yana da masu magana da 5W da fasali iri ɗaya. Ana miƙa shi da fari da baki.

Kuna iya siyan Samsung smart Monitors anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.