Rufe talla

Mu mujalla ce ta Samsung, amma don kada mutum ya kasance yana da makulli a gaban idonsa, yana da kyau a gwada gasar daga lokaci zuwa lokaci. Apple Watch sun yi abin da ba zai yiwu ba. Shi ne agogon mafi kyawun siyarwa a duniya, koda kuwa kawai kun haɗa shi da iPhones, kuma ya haɓaka haɓakar wearables. Har ma suna kwafi zanen su da babban dinkicarmasana'antun na classic Watches. Yana da kyau a ce duk da cewa akwai abubuwa da yawa da nake so game da su, akwai wasu da ke ba ni haushi. 

Za mu iya Apple ɓata kamar yadda muke so, amma ba zama nasa ba Apple Watch, ba za su kasance ba Galaxy Watch inda suke. Kawai saboda shahara Apple Watch Maganin Samsung ya dubi yadda yake kallo kuma yana iya yin abin da zai iya yi. Godiya kawai Wear Domin mun sami ainihin smart watch OS, wanda ke da damar yin amfani da cikakken damarsa.

Babu gasar rukuni-rukuni

Apple Watch ba ku damar raba kididdiga tare da abokai, gami da matsayin zoben aiki da cikakkun bayanan horo. Hakanan kuna iya gudanar da gasa ta mako-mako tare da wasu. Koyaya, waɗannan gasa suna tsakanin daidaikun mutane ne kawai. Don haka ba za ku iya ƙirƙirar gasa ta rukuni don wasu maki akan masu amfani da yawa ba. Don haka ko kuna da abokai Apple Watch, gwargwadon yadda kuke so, ba za a iya ƙalubalantar su ba.

Amma a cikin aikace-aikacen Garmin Connect, zaku iya ƙirƙirar ƙalubale da yawa kamar yadda kuka ga dama, tsakanin daidaikun mutane da kuma tsakanin ƙungiyoyi. Kuna iya yin gasa a matakai, keke, gudu ko iyo. Duk wanda ya yi nasara yana samun lamba tare da maki masu ƙima don kaiwa mataki na gaba. Bugu da ƙari, ana sanar da kyaututtuka a nan, waɗanda ke da daɗi da ƙarfafawa.

Babu zobe don kirga matakai

Ina son yadda Apple ƙirƙira da'irori na ayyuka da cika su. Amma akwai babban koma baya. Aƙalla don buƙatu na, na sami wajabcin tsayawa maimakon rashin tausayi, amma zobe don matakan al'ada yana ɓacewa kawai. Apple Watch don haka, sun sanya wannan mahimman bayanai gaba ɗaya a kan mashin baya. Yana da fa'idar cewa idan kuna yin keke duk tsawon yini, a zahiri yana rufe muku da'irar ba tare da yin tafiya ba, amma adadin kuzari shine hasashe ga mutane da yawa. Kuna iya ɗaukar matakai 15 cikin sauƙi a rana, amma har yanzu ba za ku rufe da'irar ba, saboda mai yiwuwa ba ku ƙone isasshen adadin kuzari ba (wannan yana da ma'ana saboda ba ku "ƙone" da yawa yayin tafiya cikin nishaɗi kamar lokacin aiki).

Bukatar ƙarin apps don iPhone

Apple Watch Kuna sarrafa daga iPhone da app Watch, kamar yadda kuke gudanarwa Galaxy Watch daga aikace-aikacen Galaxy Weariyawa. Amma kuna da wasu aikace-aikace a nan, kamar Lafiya ko Fitness. Kawai na ƙarshe da aka ambata an ƙara shi don masu iPhone waɗanda ba su da ɗaya Apple Watch, amma me yasa ta Apple ba a haɗa kai tsaye cikin Lafiya ba abin mamaki ne. Yana da nau'in schizophrenic gano abin da app ya ba ku bayanan. Tabbas kun saba da shi bayan ɗan lokaci, amma yana iya zama ɗan matsala ga sabon sabon. Koyaya, dole ne a yarda cewa Samsung har yanzu yana da aikace-aikacen Lafiya na Samsung, yayin da Garmin yana da ConnectIQ don Haɗa. Apple amma har yanzu yana da wani take marar amfani.

Sanarwa

Tsarin sanarwa u iOS Ban same shi da ruɗani da rashin tabbas ba. Kuna iya saba da shi. Bayan haɗa iPhone tare da Apple Watch amma ta atomatik iPhone sun yi shiru, kuma agogon ya sanar da ku abubuwan da suka faru. Don canza wannan, dole ne ku shiga cikin saitunan, wanda ke da takaici har ma don gano yadda duk yake aiki ta hanyar gwaji da kuskure. Don haka kuna aika saƙonni zuwa ga kanku don ganin yadda wayarku da agogon ku za su yi. Isasshen maɓuɓɓugan ruwa.

madauri

Apple ya ƙirƙira shi da haske. Ya ba wa smartwatches ɗin sa abin da aka makala madaidaicin madauri ta yadda ba za ku iya amfani da na yau da kullun ba kuma ku sayi nasa. Nasa, waɗanda suke da tsada sosai. Ee, za ku iya zuwa neman mafita mai gasa, amma har yanzu iyakance ne. Bai isa ya je kantin sayar da agogo ba ku sayi babban madaurin fata don 900 CZK, amma dole ne ku sayi madaurin fata tare da tashoshi Apple a cikin tsari na dubu da yawa. Hakanan zaka iya kewaya shi tare da bayani daga China don a zahiri dubun rawanin, amma za ku amince da shi don kada abin da aka makala ya gaza kuma ba za ku rasa agogon ko karya shi ba? AT Galaxy Watch da Garmin, kawai kuna buƙatar sanin faɗin kuma zaku iya canza madauri bisa ga nufin ku, yanayi, tufafi don ƙarin abokantaka da kuɗi, ba tare da rasa inganci ba.

Wanda aka fi karantawa a yau

.