Rufe talla

Galaxy S23 Ultra, kamar wanda ya gabace shi a cikin sigar ƙira Galaxy S22 Ultra a sarari yana fa'ida daga ƙarin ƙimar S Pen. Wasu wayoyi daga masana'anta ba za su iya yin alfahari da wannan a halin yanzu ba, tare da wata ƙila ɗaya keɓanta Galaxy Daga Fold4, wanda ba ya haɗa shi a cikin jikinsa don haka ba koyaushe yana shirye don "aiki". 

Tare da umarnin S Pen Touchless, kuna samun saurin shiga aikace-aikacen S Pen da fasali tare da menu mai sauƙi wanda zaku iya ja ko'ina akan allon. Amma kuma kuna iya daidaita halayensa gwargwadon bukatunku. 

  • Bude shi Nastavini. 
  • Zaɓi tayin Na gaba fasali. 
  • Zaɓi wani zaɓi S Pen. 
  • Danna kan Umarni mara taɓawa. 

Anan zaka iya zaɓar nau'in menu, da abin da ya fi mahimmanci, a lokaci guda gyara abin da zai ba ku azaman gajerun hanyoyi - don yin wannan, danna kan menu. Wakilai. Hakanan zaka iya yanke shawara ko kuna son ganin gunkin don umarni marasa taɓawa, ko lokacin da kuka riƙe S Pen akan nuni kuma danna maɓallin, ko don nuna menu ko a'a.

Ƙarin saitunan S Pen

Lokacin a cikin menu S Pen v Nastavini danna kan Ƙarin saitunan S Pen, kuna samun ƙarin zaɓuɓɓuka don ayyana halayen sa. Wajibi ne a nan buše na'urar da Pen, amma kuma zaɓi don kunna alkalami da yawa, idan kun mallaki ɗaya don kwamfutar hannu, da sauransu. A lokaci guda, zaku iya kunna / kashe aikin anan. Sanar da lokacin da S Pen ya tsaya, wato idan ka tafi tare da kashe nunin na'urar kuma ba ya cikin alƙalami a cikin wayar. Ta wannan hanya, za ku kawai hana yiwuwar asara.

Sauti da rawar jiki

Ba kowa ba ne ya gamsu 100% da martanin S Pen. Shi ya sa za ka iya samun shi a menu Ƙarin saitunan S Pen ayyana. Za ku sami maɓalli guda biyu a nan, ɗaya don sauti da ɗayan don girgiza. Don haka na farko zai kunna sauti lokacin da kuka saka ko cire S Pen ko fara rubutu akan allo. Yana iya zama damuwa musamman da dare. Na biyu shine vibration, lokacin da wayar ke girgiza lokacin da aka saka ko cire alkalami. Hakanan zaka iya kashe wannan idan ba ka son wannan halin.

Yadda za a sake saita S Pen 

Ba koyaushe komai ke tafiya daidai ba kuma bisa ga zato. Idan S Pen yana da matsalolin haɗin kai ko yana cire haɗin kai akai-akai, sake saita alƙalami kuma sake haɗa shi. Kuna yin haka ta hanya mai zuwa, wanda ke da caji don ƙira Galaxy S22 Ultra i Galaxy S23 Ultra. 

  • Saka S Pen a cikin ramin kan wayarka. 
  • Je zuwa Nastavini. 
  • Zaɓi wani zaɓi Na gaba fasali. 
  • Zaɓi tayin S Pen. 
  • Zaɓi a saman dama tayin dige uku. 
  • Zabi Mayar da S Pen. 

Daga nan za a sake kunna alkalami, lokacin da za a cire haɗin sannan a sake haɗa shi. Tabbas, kar a cire alkalami daga wayar yayin sake kunnawa. Da zarar sake kunnawa ya cika, zaku ga rubutu kusa da alkalami Saka a An shirya. 

Galaxy Misali, zaku iya siyan S23 Ultra anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.