Rufe talla

Netflix shine ɗayan shahararrun sabis na yawo tare da adadin fina-finai da nunin TV mara iyaka. Idan kun kasance mai biyan kuɗi na Netflix kuma kuna son samun mafi kyawun sabis ɗin, akwai ƴan dabaru da dabaru waɗanda zasu taimaka muku samun mafi kyawun dandamali.

Lambobin sirri

Kyautar shirin na sabis na yawo na Netflix yana da wadatar gaske, kuma abin da kuke gani akan shafin gida bayan shiga shine kawai ƙarshen ƙanƙara. Zai zama abin kunya rashin amfani da biyan kuɗin ku na Netflix don bincika da gaske duk abubuwan da sabis ɗin zai bayar. Idan kuna son bincika takamaiman nau'ikan gaske, ziyarci gidan yanar gizon Netflix Hidden Codes. Anan, kawai danna kan rukunin da aka zaɓa kuma duba tayin.

Premium wasanni

Netflix ba kawai fina-finai da jerin abubuwa ba ne. Idan kuna da biyan kuɗin da aka kunna zuwa Netflix, zaku iya zazzagewa da kunna wasanni masu yawa masu ban sha'awa - koyaushe ana ƙara sabbin taken zuwa menu. Kuna iya duba wani ɓangare na tayin kai tsaye a cikin aikace-aikacen Netflix akan wayoyinku a cikin sashin Wasannin Wayar hannu, zaku iya duba tayin a ciki. Google Play Store.

Ajiye akan biyan kuɗi

Sabis ɗin yawo na Netflix yana ba da tsare-tsaren biyan kuɗi daban-daban. Farashin ya bambanta ba kawai bisa ga adadin na'urorin da za ku iya kallon abun ciki a lokaci guda ba, har ma bisa ga inganci. Don haka, idan kun san cewa za ku kalli Netflix kawai akan kwamfutar hannu, kuma haɗin Intanet ɗinku ba zai kula da ingancin da ya fi 720p ba, ba shi da ma'ana don biyan tsarin Premium.

A sanar

Ana samun ƙarin sabis na yawo, kowanne yana ba da abun ciki daban-daban. Idan ba za ku iya zaɓar ba kuma a lokaci guda ba ku son biyan duk sabis ɗin lokaci ɗaya, zaku iya canza rajista zuwa dandamali ɗaya kowane wata dangane da abin da kuke son kallo. Domin kasancewa da sabuntawa koyaushe game da tayin sabis na mutum ɗaya, kuna iya zama dole informace gano a kan dandamali justWatch, wanda yayi i aikace-aikacen kansa.

Kar ku ji tsoron soke biyan kuɗin ku

Farashin biyan kuɗin Netflix na iya zama kamar ƙasa kaɗan a kallon farko. Amma lokacin da kuka haɓaka duk ƙimar kuɗi kamar sauran sabis na yawo, Spotify, biyan kuɗin mujallu na kan layi da ƙari, yana iya zama jimla babba. Idan kun san kuna da lokacin aiki a wurin aiki, jarrabawa a makaranta, ko watakila hutu mai tsawo, kuma ba za ku sami lokaci don Netflix ba, kada ku ji tsoron soke shi. Za a adana bayanan ku har tsawon watanni goma.

Wanda aka fi karantawa a yau

.