Rufe talla

Na'urorin Samsung waɗanda ke karɓar sabuntawa tare da babban tsarin UI 6.0 na iya sa ido ga ingantaccen palette mai launi na mai amfani. Ta bayyana a iska informace, wanda ke nuna cewa Google u Androidu 14, wanda Oneaya UI 6.0 zai dogara, zai inganta zaɓuɓɓukan launi na kayan da kuke tsara harshen.

Google ya buga wani gajeren a kan Twitter a makon da ya gabata tirela zuwa sabon zaɓin launi na Yaren Kayan Ka Zana. Juyin halitta ne na gaba na fasalin palette mai launi. A ciki, wannan sabon palette mai launi yana da v Androidu 14 mai suna Fidelity. Kamar yadda sunan ke nunawa, Google yana son palette mai launi a cikin sigar na gaba na tsarin sa don ƙara nuna fuskar bangon waya ta mai amfani, ta yin amfani da mafi kyawu da wasu lokuta mafi kyawun launuka da babban bambanci.

Kodayake sabon palette mai launi a cikin nau'ikan beta Androidu 14 bai wanzu ba tukuna, gidan yanar gizo 9to5Google gano cewa wannan sabon salon yana samuwa a wani bangare a cikin budaddiyar lambar tushe na Google. Amma lokaci ne kawai zai nuna ko za a maye gurbin Material You name ko a'a da kalmar Fidelity, ko kuma babban ƙwararren ƙwararren ɗan Amurka zai haɗa sunayen ya zama "Material You Fidelity." A ainihinsa, sabon salon launi na Fidelity yayi kama da palette mai launi na Material You. Yana ba masu amfani damar saita launukan UI don dacewa da fuskar bangon waya. Duk da haka, yana kula da launuka daban-daban.

Kamar yadda hotunan da gidan yanar gizon suka nuna, salon Fidelity ya dogara da bambancin launi da launuka masu haske. Material Kuna kashe asalin launin ja, yayin da Fidelity daidai yana ƙara zaɓaɓɓen launi ja zuwa wasu abubuwan UI, kamar maɓallin zaɓin launi a cikin ƙananan kusurwar dama.

Tunda fasalin palette mai launi a cikin tsawo na UI guda ɗaya ya dogara ne akan salon launi na Kayan Ka, yana da yuwuwar UI 6.0 ɗaya zai yi amfani da salon Fidelity. Siga na gaba na superstructure zai iya amfani da na'urar Galaxy suna ba da ƙarin iko kan yadda ƙirar mai amfani da su ta kasance bisa fuskar bangon waya. Samsung zai sami babban tsarin UI 6.0 a kunne goyon baya fara sakin na'urori wani lokaci a cikin fall. Zai bude mata tun kafin wannan (watakila a watan Agusta). shirin beta.

Wanda aka fi karantawa a yau

.