Rufe talla

Abu ne mai sauqi qwarai - ba kowa ba ne ke buƙatar mafi kyawun wayoyin hannu, ba kowa bane ke buƙatar Samsung. Akwai babban zaɓi na na'urori akan kasuwa Androidem a fadin yawa farashin jeri. Amma wannan zaɓin an yi niyya ne ga waɗanda suka gamsu da kaɗan, a gefe guda, suna samun daidaitaccen farashin / aiki rabo.

Aligator S5540 DUO - farashin kusan 2 CZK

ALIGATOR S5540 yana sanye da nunin LCD na zamani tare da fasahar IPS, wanda ke ba da damar kusurwar kallo mai faɗi da cikakkiyar bambanci da launuka. An ƙirƙira nunin tare da rabon juzu'i na 18:9, wanda ke ba da damar ingantaccen amfani da wurin nuni. Don dacewa da amfani, Hakanan zaka iya saita girman font, kazalika da jimlar girman nuni na duk abubuwan da aka zana.

kada

Kuna iya siyan Aligator S5540 DUO anan

Realme C11 (2021) - Farashin kusan 2 CZK

Kyamarar 8MP mai ƙarfi tare da AI da buɗewar f/2.0 tana ɗaukar cikakkun bayanai na duniyar mu mai ban mamaki. Kuna iya amfani da ayyuka da yawa kamar HDR, panorama, hoto... da sauran su. Rike tunaninku masu tamani tare da ku. Godiya ga babban ƙarfin ajiya na 32GB, zaku sami isasshen sarari don fayilolinku. Idan kuna buƙatar ƙarin ƙari, zaku iya ƙara ƙarin ajiya har zuwa 11 GB zuwa realme C2021 256.

CASNUMX na ainihi

Kuna iya siyan Realme C11 (2021) anan

Motorola Moto E22 NFC - farashin kusan 2 CZK

Nuni mai santsi na 6,5 ″ HD+ yana kawo abubuwan da kuka fi so a rayuwa. Dolby Atmos ke kewaye da sauti daga masu magana da sitiriyo garanti ne na ingantattun bass, bayyanannun muryoyin da sauti mai tsafta. Jikin siririyar wayar da kyakykyawan dabi'a na da kariyar ruwa da kuma kariya daga zubewa da fantsama. Mayar da hankali a cikin wannan lokacin godiya ga tsarin kyamarar 16 Mpx ta amfani da hankali na wucin gadi kuma ku yi amfani da ayyukan kamara masu amfani waɗanda zasu sa hotunanku su fice daga ƙwararrun hotuna.

Kuna iya siyan Motorola Moto E22 NFC anan

POCO C40 - farashin kusan 2 CZK

Wayar tana da nunin 6,71 ″ ultra-ትልቅ HD+ wanda ke ba da gogewar gani mai ban sha'awa lokacin kallon bidiyo, wanda ba a cika ganinsa a cikin na'urorin aji ɗaya ba. Gilashin Corning Gorilla kuma yana kiyaye nunin. Kyamarar baya ta 13MPx tana da ƙarfi sosai kuma tana da haɓaka matakin farko na algorithms hoto ta amfani da hankali na wucin gadi. Godiya ga wannan, yana ba da kyawawan hotuna.

Kuna iya siyan POCO C40 anan

Xiaomi Redmi 10C - farashin kusan 3 CZK

Redmi 10C sanye take da babban 6,71 ″ Dot Drop nuni wanda ke ba da ƙwarewar kallo mai zurfi don nishaɗin ku na yau da kullun. Redmi 10C kuma tana goyan bayan Widevine L1 HD yawo, mai ikon watsa bidiyo HD daga Netflix ko Amazon Prime Video, don haka zaku ji daɗin kallon fina-finai da kuka fi so. Redmi 10C kuma yana zuwa tare da babban lasifika mai ƙarfi da jack ɗin lasifikan kai 3,5mm don dacewa da ƙwarewar gani da sauti.

Redmi C10

Kuna iya siyan Xiaomi Redmi 10C anan

Samsung Galaxy A13 - farashin kusan 3 CZK

Bari kanku su shagaltu da wayar ban mamaki da sauri za ta zama wani ɓangare na ku. Yi amfani da fa'idodi da yawa na na'urorin Samsung Galaxy A13, wanda ya haɗa da nunin Infinity-V mai haske da 6,6 ″ Infinity-V tare da ƙudurin FHD +, mai sarrafa octa-core mai ƙarfi, ƙarfin baturi mai ban mamaki ko kyamarori masu ƙwararru tare da fasahar fasaha da yawa, gami da Dynamic Focus, wanda ke ba ku damar yin aiki. daidai tare da hangen nesa tare da motsi guda ɗaya na yatsa . A sauƙaƙe Abokin KYAUTA a cikin aljihun ku, wanda ɗaukar hoto, yawo, ƙirƙirar abun ciki ko wasa mai buƙata zai zama cikakkiyar jin daɗi.

Samsung Galaxy Kuna iya siyan A13 anan

Realme 8i - farashin kusan 3 CZK

Tare da adadin wartsakewa na 120Hz, ninki biyu na nunin al'ada, kowane swipe yana da santsi mai ban mamaki. Bugu da kari, wayar tana da adadin wartsakewa daban-daban guda 6, don haka zata iya ajiye baturi. Ko kuna wasa ko kallon fina-finai, za ku sami amsa nan take don taɓawa da kuma faɗuwar filin kallo. Kuna iya dogaro da "ƙarfin hali na tsalle" na realme a cikin fasaha, daga ƙira zuwa masana'antu. Za ku sami sabon ƙwarewa. Samu realme 8i yanzu kuma ku sami wani abu mafi ban mamaki.

Kuna iya siyan Realme 8i anan

Daraja X7 - farashin kusan 4 CZK

Nuni na 6,74 ″ HONOR FullView yana ba ku gogewa mai zurfi kuma tare da adadin wartsakewa har zuwa 90 Hz6 yana tabbatar da ingantaccen abun ciki da ƙarancin lalacewa. An ƙarfafa shi ta hanyar sarrafa makamashin Snapdragon 7 680nm mai ƙarfi, HONOR X6 yana ba da hulɗar da ke daɗe da ɗorewa ko kuna kallon bidiyo ko wasa. Babban kyamarar babban ƙuduri 48 Mpx da ingantaccen hoto algorithm yana ba ku damar ɗaukar kyawawan al'amuran rayuwarku cikin sauƙi.

Daraja X7

Kuna iya siyan Honor X7 anan

Samsung Galaxy M13 - Farashin kusan 4 CZK

Bari kanku su shagaltu da wayar ban mamaki da sauri za ta zama wani ɓangare na ku. Yi amfani da fa'idodi da yawa na na'urorin Samsung Galaxy M13, wanda ya haɗa da nunin Infinity-V mai haske da 6,6 ″ Infinity-V tare da ƙudurin FHD, mai sarrafa octa-core mai ƙarfi, ƙarfin baturi mai ban mamaki, da kyamarorin ƙwararru tare da ɗimbin ƙwararrun fasaha. Kawai abokin tarayya a cikin aljihunka, wanda ɗaukar hotuna, yawo, ƙirƙirar abun ciki ko neman wasan caca zai zama cikakkiyar jin daɗi.

Samsung Galaxy Kuna iya siyan M13 anan

Huawei Nova Y61 - farashin kusan 4 CZK

Wayar tasirin tauraro ta zo da launuka biyu: Baƙi na Midnight da Sapphire Blue. Lallausan sarrafa wayar yana ɗaukar ido kuma yana jin daɗin taɓawa. Nuni mai diagonal na 6.52 ″ da ƙudurin 720 × 1600 pixels zai ba ku hoto mai kaifi da cikakken bayani. Yawan wartsakewa na nunin 60 Hz yana ba da garantin santsin hoton lokacin kallon bidiyo da wasa. Saitin rufewa ta atomatik don ɗaukar hotunan batu mai motsi. Godiya ga aikin AI SnapShot, wanda ke amfani da algorithm na gano motsi na Huawei, zaku iya ɗaukar hotuna masu kyau a abubuwan wasanni da rayuwar yau da kullun.

Kuna iya siyan Huawei Nova Y61 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.