Rufe talla

Jerin Mandalorian na uku yana faɗaɗa sararin samaniyar Star Wars tare da sabbin labarai da haruffa sun ƙare. Haka ne, akwai ƙarin karkatarwa a cikin hanyar Boba Fett: Dokar da ta zauna, amma tabbas kun riga kun gani cewa. Don haka idan kuna fatan Ahsoka zai zo daga baya a wannan shekara, cika lokacin jira tare da waɗannan manyan jerin Sci-Fi.

andor

A cikin lokuta masu haɗari, Cassian Andor ya fara tafiya wanda zai sa ya zama jarumi na Tawaye. Tabbas, jerin suna faruwa kafin Rogue One: A Star Wars Labari.

Me yasa gani: Matsayin da ya bambanta da duniyar Star Wars.

Star Wars Rebels

’Yan tawaye sun kawo jerin shirye-shirye na raye-raye da ke ba da labarin ɓarawo kan titi Ezra ɗan shekara goma sha huɗu da kuma ma’aikatan ’yan tawaye daga cikin jirgin ruwa Shadow, waɗanda ba tare da gajiyawa ba suna yaƙi da Daular cin abinci da ke addabar Galaxy baki ɗaya.

Me yasa gani: Yawancin haruffan tsakiya za su sami matsayi a cikin jerin Ahsoka kuma.

Tauraruwar Tauraro: Juma'acard

Jerin yana faruwa shekaru goma sha takwas bayan Jean-Luc Picard karshe ya fito a fim din Star Trek: Nemesis. Juma'acard yana da matuƙar tasiri da halakar Romulus. Amma tsohon kyaftin din ba shi ne mutumin da ya kasance a da ba. Ya canza tsawon shekaru kuma duhun da ya gabata ya kama shi. Amma dole ne ya ɗaga kansa domin duniya ba ta gama da shi ba kuma tana ɗauke da shi wani bala'i mai haɗari.

Me yasa gani: Wannan ita ce rawar rayuwar Patrick Steward a matsayin Pickard.

Battlestar Galactica

An halicci Cylons ta mutane. Suka tasar musu. Sun samo asali. Suna kama da jin kamar mutane. Wasu an tsara su don tunanin su mutane ne. Suna wanzu a cikin kwafi da yawa. Kuma suna da tsari. Starship Galactica a shugaban rundunar da aka kora da ke shirin samun sabon bege da gida bayan wani hari da Cylon ya kai a sararin samaniyar ɗan adam - ƙaƙƙarfan mulkin mallaka na 13 da ake kira Duniya.

Me yasa gani: Silsilai huɗu ne kawai ke ba da cikakken labari wanda ba a shimfiɗa shi ba dole ba.

Ga Duk Mutum

Ka yi tunanin duniyar da gasar sararin samaniyar duniya ba ta ƙare ba. Wannan jerin ban sha'awa game da madadin tunanin tarihi ta Ronald D. Moore (BatureBattlestar Galactica) ya ta'allaka ne kan rayuwar masu hatsarin gaske na 'yan sama jannatin NASA da iyalansu.

Me yasa gani: Domin kuna son sanin amsar tambayar abin da zai faru idan Soviets ne suka fara sauka a kan wata (da kuma a Mars).

Wanda aka fi karantawa a yau

.