Rufe talla

Ka sayi sabo Galaxy Watch? A wannan yanayin, taya murna, saboda tare da wayoyin Samsung, waɗannan su ne mafi kyawun abubuwan da za ku iya ƙara su da su. Ga jerin abubuwa biyar na farko da ya kamata ku yi kafin ku fara wani aiki da su. 

Cajin agogon 

Yana iya zama kamar mara ma'ana informace, amma babu shakka hakan ba haka yake ba. Yawancin masu amfani za su fara amfani da na'urar nan da nan ba tare da cajin agogon ba, ba tare da la'akari da yanayin cajin da ke cikin akwatin ba. Kuma kuskure ne. Kowane mai kera kowace na'ura ya bayyana cewa yana da kyau a fara cajin ta gabaɗaya, kuma ba komai ko agogo, waya, belun kunne ko kwamfutar hannu. Wannan saboda an kafa baturi kafin amfani na farko da na dogon lokaci.

Ƙayyade daidaitawa 

Kallon kallo Galaxy Watch4 i Watch5 yana cike da na'urori masu auna firikwensin, daga na'urar firikwensin EKG mai ci gaba zuwa gyroscope mai sauƙi amma mai fa'ida, wanda agogon yana buƙatar fasali kamar farkawa, gano wasu ayyukan motsa jiki, da ƙari. Wannan shine dalilin da ya sa yana da kyau a gaya wa agogon wane wuyan hannu da kuke da shi a zahiri, kuma idan kuna so, canza yanayin maɓallan gefe. 

  • Je zuwa Nastavini 
  • Zaɓi tayin Gabaɗaya 
  • Matsa zaɓi Gabatarwa. 

A nan za ku iya ƙayyade ba kawai a kan abin wuyan hannu da kuke sa agogon ba, amma kuma a wane gefen kuke son maɓallan su daidaita. Da zaran kun canza su daga gefen dama zuwa gefen hagu, matsayi na bugun kiran yana kawai juya digiri 180.

Zaɓi zaɓuɓɓukan kunna nuni 

Galaxy Watch suna ba da zaɓi don kunna nunin Koyaushe kuma suna ba da zaɓuɓɓuka da yawa don lokacin nunin su ya kunna. Godiya ga wannan, zaku iya ganin mahimman abubuwan da aka nuna informace, amma kuma yana ƙara zubar da baturin, kuma ba duk hanyoyin kunnawa bane zasu dace da ku. Amma duk abin da za a iya saita. 

  • Doke sama ko ƙasa akan fuskar agogon don zaɓar Nastavini 
  • Nemo kuma danna menu a nan Kashe 
  • Gungura ƙasa kuma kunna/ kashewa Kullum Kan, kuma saka hali don zaɓuɓɓuka Tashi ta hanyar ɗaga wuyan hannu, Tashi ta hanyar taɓa allon kuma kamar yadda lamarin yake Tashi ta hanyar juya bezel u Galaxy Watch4 Classic.

Canja fuskar agogon ku 

Riƙe yatsanka akan fuskar agogon, nunin yana zuƙowa kuma zaku iya fara gungurawa ta fuskokin agogon da ke akwai. Idan kuna son ɗaya, kawai ku taɓa shi kuma za a saita muku. Amma idan wanda aka zaɓa ya ba da ɗan matakin keɓancewa, zaku ga zaɓi anan Daidaita. Lokacin da kuka zaɓi shi, zaku iya zaɓar ƙima da kwanakin da za a nuna a cikin rikice-rikice, yawanci waɗannan ƙananan agogon ƙararrawa akan bugun kira. Wasu kuma suna ba da wasu bambance-bambancen launi da sauran zaɓuɓɓuka lokacin da kuka ayyana su tare da wannan zaɓi.

Zabi na biyu shine yin amfani da aikace-aikace don wannan Galaxy Weariya a haɗa wayar. Anan zaku ga zaɓuɓɓuka da yawa, ba shakka zaɓi menu Dials. Yanzu zaku iya zaɓar daga palette iri ɗaya na alamu da salo kamar a cikin agogon, amma ƙari a sarari. Lokacin da kuka zaɓi wani, zaku iya keɓance shi anan kuma. Da zarar ka danna Saka, Za a aika da salon ku ta atomatik kuma saita shi akan agogon da aka haɗa.

Daidaita tayal 

Tile shine duk abin da ke gefen "dama" na nuni. Lokacin da ka zame yatsan ka a kan nuni daga dama zuwa hagu, za ka ga gajerun hanyoyi zuwa ayyuka da aikace-aikace iri-iri, watau tiles ɗin da aka ambata. Koyaya, zaku iya daidaita odar su da zaɓuɓɓuka yadda kuke so. Kawai je zuwa tayal na ƙarshe kuma danna Add tiles don ƙara waɗanda kuke ɓacewa anan. Idan ka riƙe yatsanka akan ɗaya na dogon lokaci, zaka iya share shi ko daidaita tsari.

Wanda aka fi karantawa a yau

.