Rufe talla

A farkon watan Afrilu, Samsung ya tabbatar da cewa sabbin kyamarori da fasalolin Gallery da ya fito tare da lamba Galaxy S23, zai yi hanyar zuwa tsofaffin wayoyi Galaxy. Amma wasu ba sa.

Manajan dandalin al'umma na Samsung mai kula da sabunta kyamara, bisa ga shafin TheGoAndroid an tabbatar a ƙarshen makon da ya gabata cewa akwai fasaloli da yawa akan su Galaxy S23, S23 + da S23 Ultra na gaba Galaxy S22 ba zai samu ba. Musamman, sauti ne na digiri 360 lokacin yin rikodin bidiyo da ɗaukar hotuna a cikin babban ƙuduri 108 ko 50 MPx a cikin aikace-aikacen RAW gwani.

Dangane da fasalin farko, mai gudanarwa na al'umma kawai ya bayyana cewa giant ɗin Koriya ba shi da wani shiri game da shi a cikin jerin Galaxy S22 don samar da samuwa. Game da manyan matakan ƙuduri a cikin Kwararrun RAW, mai gabatarwa ya bayyana cewa yanayin 108MPx ba zai yiwu ba saboda zai zama mai buƙata ga tsarin.

Idan kuna harbi hotuna 50MPx RAW, wannan fasalin ba zai samar da kyamarar 108MPx ba, saboda a yanayin. Galaxy S23 Ultra ya dogara ne akan fasahar binning pixel 4in1 200MPx firikwensin da Galaxy S22 Ultra ba shi da firikwensin mai irin wannan babban ƙuduri wanda zai iya ɗaukar hotuna 50MPx guda huɗu a lokaci ɗaya.

Ko da yake jere Galaxy S22 ba ya samun duk abin da magajinsa ke da shi, Samsung ya fitar da mai matukar amfani a makon da ya gabata funci Clipper Hoto, wanda har yanzu an tanada shi kawai don jerin tutocin na yanzu.

A jere Galaxy Misali, zaku iya siyan S23 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.