Rufe talla

Wayar da aka gabatar kwanan nan ta tsakiyar zango Galaxy Bayani na A54G5 ya wuce magabatansa kuma yana kawo abubuwan da a baya aka tanada don wayoyin hannu masu tsada. Baya ga ingantacciyar ƙira da haɓaka inganci, tana kuma ba da ingantaccen kyamara da gyare-gyaren hoto da yawa waɗanda ba mu taɓa tunanin za su kai ta tsakiyar waya ba. Amma Samsung ya sake zarce kansa.

Galaxy A54 5G yana ba da haɓaka masu zuwa a cikin kyamara da gyaran hoto:

  • Ingancin Hoto na AI: Wannan fasalin yana sa hotuna su zama masu fa'ida da ƙarancin duhu. Hankali na wucin gadi yana inganta launuka ko bambanci, a tsakanin sauran abubuwa.
  • Firƙira ta atomatik: Wannan fasalin yana daidaita kusurwar kallo ta atomatik kuma yana bawa kyamara damar zuƙowa har zuwa mutane biyar yayin rikodin bidiyo.
  • Yanayin Dare ta atomatik: Yana ba da damar aikace-aikacen kyamara don auna adadin haske a kusa da abubuwa kuma ta atomatik canza zuwa yanayin dare.
  • Labarin dare: Wannan yanayin mai ƙarfin AI yana ba kyamara damar ɗaukar isasshen haske don ɗaukar haske, ƙarin cikakkun hotuna a cikin ƙarancin haske.
  • Ingantattun daidaitawar hoton gani don hotuna da bidiyo: Galaxy A54 5G yana da faɗin kusurwar daidaita hoto na gani don hotuna, haɓaka daga 0,95 zuwa digiri 1,5. Hakanan an inganta gyaran bidiyo - yanzu yana da mitar 833 Hz, yayin da yake 200 Hz ga magabata.
  • Babu Yanayin Shake Dare: Yana ba da damar kyamara - godiya ga inganta ingantaccen hoton hoto - don ɗaukar hotuna marasa haske tare da manyan matakan daki-daki, ƙarin haske da ƙarancin ƙara. Hakazalika, wayar tayi alƙawarin tsayayyen rikodin bidiyo ba tare da girgizawa ba da tasirin hasken wuta.
  • Goge Abu: An gabatar da wannan fasalin app ɗin Gallery tare da ƙaddamar da jerin tukwici Galaxy S21 kuma yanzu yana zuwa Galaxy A54 5G. Yana ba masu amfani damar kawar da abubuwan da ba'a so ba ko mutane daga hotuna tare da sauƙi ta danna kan allo.
  • Sake sarrafa hotuna da GIFs: Wannan fasalin Gallery da aka fara halarta a cikin jerin wayoyi Galaxy S23 kuma yanzu ya zo Galaxy A54 5G. Yana ba ku damar cire inuwa maras so da tunani daga hotuna, kuma daga GIFs ƙarar da yawanci ke hade da hotunan wannan tsari.
  • Madaidaicin Mayar da hankali: Galaxy A54 5G yana amfani da All-pixel Autofocus maimakon gano autofocus (PDAF), wanda shine bambanci akan fasahar Dual Pixel PDAF. Tun da wayar za ta iya amfani da dukkan pixels ɗinta don mayar da hankali kan kai, ya kamata ta yi sauri, mafi daidaito kuma mafi kyau a cikin ƙananan haske a aikace.

Waɗannan kayan haɓɓaka aikin gyaran kyamara da hoto ba su kaɗai ba ne Galaxy A54 5G ya bambanta shi da masu fafatawa. Sauran su ne gilashin baya ko kuma adadin wartsakewa na nuni (kodayake yana canzawa tsakanin 120 zuwa 60 Hz).

Galaxy Kuna iya siyan A54 5G anan, misali

Wanda aka fi karantawa a yau

.