Rufe talla

Shahararriyar dandalin kiɗa na YouTube Music yana gabatar da bayanai game da waƙoƙi da kundi. Don haka suna ƙoƙarin daidaitawa da gasar da ta kasance iri ɗaya informace ya dade yana ba da bayanai kan kiɗa ta nau'i daban-daban.

Misali, akan Tidal, zaku iya duba daki-daki informace game da waƙar irin su wanene mawaki, wanda ya rubuta ko ya samar da waƙar. Dandalin har ma yana ba da bayanai game da wanda ya yi rikodin da sakamakon da aka samu na wani yanki na kiɗan da aka ba da shi, tare da ƙimar da aka ba da ita ga ƙungiyoyin goyon baya da, a wasu lokuta, ma'aikatan studio, idan akwai irin wannan rikodin. Sabis ɗin yawo kuma yana ba da bita da lambobin yabo na masu suka a cikin kwamitin Bayani a zaman wani ɓangare na metadata da aka bayar, idan waƙar ko kundi ta karɓi su.

A subreddit post / r / YouTubeMusic yana nuna cewa wasu masu amfani sun riga sun fara ganin zaɓin "Duba ƙimar waƙoƙin waƙa" lokacin samun dama ga menu mai saukewa akan YouTube Music. Anan, YouTube yana ba da bayanai game da kiɗan ku, kamar wanda ya kunna, ya rubuta, ya samar da waƙar, da kuma inda aka samo metadata na kiɗan. Lokaci ne na ƙarshe wanda zai iya zama ɗan matsala ga masu fasaha masu zaman kansu da masu buga kansu ta amfani da YouTube Music. Har yanzu ba a bayyana yadda za a iya aikawa da bayanan ba ko kuma masu buga waƙa ne suka samar da su.

A wannan gaba, ba ya kama da za a yi faɗuwar wannan aikin. Don haka ana iya tsammanin, kamar yadda a yawancin lokuta da suka gabata, YouTube Music zai sami sabuntawa nan ba da jimawa ba. Tun da an nemi wannan fasalin akan Dandalin Tallafi na YouTube kusan shekaru huɗu yanzu, tabbas ya kusa lokacin da aka baiwa mutanen da ke bayan kiɗan ɗan daraja.

Wanda aka fi karantawa a yau

.