Rufe talla

A halin yanzu Samsung ya gabatar da sabbin wayoyi guda uku, wanda samfurin ya kasance mafi girman matsayi Galaxy A54 5G. Kamfanin ya ɗauki samfurin shekarar da ta gabata kuma ya inganta shi ta kowace hanya, wato, idan ba ku damu da ƙaramin nuni da asarar zurfin firikwensin ba. 

Don haka wannan shekara yana da nunin Super AMOLED 6,4 ″ FHD+ tare da ƙimar wartsakewa mai daidaitawa. Yana farawa a 60 Hz kuma yana ƙare a 120 Hz, amma babu wani abu a tsakanin, don haka kawai yana canzawa tsakanin waɗannan dabi'u biyu. Matsakaicin haske ya ƙaru zuwa nits 1, fasahar Booster Vision shima tana nan. Girman na'urar shine 000 x 158,2 x 76,7 mm kuma nauyin shine 8,2 g, don haka sabon abu yana da ƙasa, fadi kuma ya sami ɗan kauri da nauyi.

Kyamarar uku ta ƙunshi babban 50MPx sf / 1,8, AF da OIS, 12MPx ultra wide-angle sf/2,2 da FF, da 5MPx macro ruwan tabarau sf/2,4 da FF. Kyamara ta gaba a cikin buɗewar nuni ita ce 32MPx sf/2,2. Yankin OIS ya karu zuwa digiri 1,5, girman firikwensin babban kyamara ya karu zuwa 1/1,56". Sabon abu a fili yana ɗaukar ƙirar sa daga jerin Galaxy S23, don haka idon da ba a horar da su ba zai iya bambanta su da wuya, kuma saboda gilashin baya (Gorilla Glass 5). Yayi muni game da firam ɗin filastik da rashin cajin mara waya.

Anan kuma, Samsung ya ambaci sunan Nightography. Kayan aikin hotunan kuma sun haɗa da na'urori masu hankali na wucin gadi. Misali, an riga an kunna yanayin dare ta atomatik. Bidiyon da sabbin wayoyi suka ɗauka a bayyane suke kuma masu kaifi, ingantattun hotuna na gani (OIS) da daidaitawar bidiyo na dijital (VDIS) suna jure wa motsin motsi ba tare da wata matsala ba. A karon farko a cikin kewayon wayoyi Galaxy Kuma masu amfani yanzu suna da ingantattun kayan aikin don gyara dijital na hotuna da aka gama, godiya ga wanda, alal misali, inuwa ko tunani mara kyau za a iya cire su cikin sauri da sauƙi.

Komai yana aiki da Exynos 1380, wanda aka ƙera shi da fasahar 5nm kuma yakamata ya sami haɓaka 20% a cikin CPU da haɓaka 26% a GPU idan aka kwatanta da ƙarni na baya. Girman ƙwaƙwalwar RAM shine 128 GB don duka nau'ikan 256 da 8 GB. Hakanan akwai yuwuwar faɗaɗa tare da katin ƙwaƙwalwar ajiya na 1TB microSD. Baturin 5mAh kuma yana iya sarrafa na'urar har tsawon kwanaki biyu idan kun yi amfani da shi "a al'ada". Minti 000 na caji zai ba ku cajin 30%, yakamata ku isa cikakkiyar yanayi a cikin mintuna 50, godiya ga tallafin cajin 82W.

Galaxy A54 5G zai kasance a cikin bambance-bambancen launi guda huɗu, waɗanda ke da ban mamaki Lime, Awesome Graphite, Awesome Violet da Awesome White. Zai kasance daga Maris 20 don farashin siyarwa na CZK 11 don nau'in 999GB da CZK 128 don nau'in 12GB. Koyaya, Samsung kuma ya shirya kari anan ta hanyar belun kunne Galaxy Buds2 zaka samu lokacin siyan wayar ta 31/3/2023.

Galaxy Kuna iya siyan A54, alal misali, anan 

Wanda aka fi karantawa a yau

.