Rufe talla

Samsung a hukumance ya ƙaddamar da sabbin samfuran jerin Galaxy A. A matsayinmu na 'yan jarida, mun sami damar samun damar yin ayyukansu, wanda ya riga ya faru a ranar Litinin, 13 ga Maris. Don haka mun sami damar samun hannayenmu a kansu kuma mu gwada su, kuma ga tunaninmu na farko na samfurin saman-layi, wanda Galaxy Bayani na 54G. 

Samfurin da aka gina mafi girma na jerin Galaxy Kuma yana nuna matakin da ya dace na yadda fasahar ya kamata ta kasance daga mafi girman samfura, watau jerin Galaxy S, ɗauka zuwa ƙananan matsayi. Amma dangane da na yanzu Galaxy S23 watakila yayi yawa. Ee, akwai bambance-bambance a nan, amma yana iya zama da wahala ga mai amfani da bai sani ba ya faɗi ko yana riƙe ɗaya a hannunsa. Galaxy S23+ ya da Galaxy A54 5G. Yana da ba shakka ƙari ga ƙarancin kayan aiki, amma yana ɗan ƙasƙantar da wanda ke biyan kuɗi sau biyu. 

Gilashi da kyamarori guda uku 

Babban koma baya, wanda zai iya dame ku a kallon farko, shine firam ɗin filastik. Al’ummar shekarar da ta gabata ma suna da ita, amma tana sheki, dalilin da ya sa ta kara fitar da sinadarin aluminium, wanda ya rikitar da mutane da yawa kan ko da gaske ne robobi ne kawai ake amfani da shi a nan. A wannan shekara, babu shakka game da shi, saboda filastik yana da matte kuma yayi kama da mafi mahimmancin aluminum iPhoneUh, idan ka taba shi, a bayyane yake cewa ba aluminum ba ce, ko da wane launi kake riƙe a hannunka - graphite, fari, lemun tsami ko purple. Dukansu suna da daɗi sosai kuma da gaske yana da wahala a sami bambance-bambance tsakanin farin da kirim ɗaya a cikin S23. Tabbas, babu tsiri don kare eriya lokacin da firam ɗin filastik.

Amma Samsung yayi kokari sosai Galaxy A54 5G don yin na'ura mai ƙima da gaske ba tare da firam ba, amma tare da allon baya na gilashi. Gilashin a nan yana ɗauke da ƙayyadaddun Gorilla Glass 5 kuma baya yin wani aiki sai na gani. Cajin mara waya har yanzu babu. Gefen baya sai yayi kama da na ku Galaxy S23. Haka kuma akwai kyamarori guda uku, wadanda kuma aka yi musu jeri da zoben karfe don kada ku lalata su.

Yana da ban mamaki yadda samfuran biyu suke kama da juna, kuma ko da yake kuna iya gani akan ruwan tabarau cewa ba su kai ingancin jerin S ba, yana da kyau. Ba za mu iya ɗaukar hotuna ba, har yanzu na'urar tana da software na riga-kafi, don haka lura game da ingancin hotunan zai zo ne kawai tare da bita. Ba kome cewa zurfin kamara ya fita, babban abu shi ne cewa ingancin hotuna ya inganta lokacin Galaxy Misali, S54 5G na iya kunna yanayin dare ta atomatik.

 

Matsayi na tsakiya tare da adadin wartsakewa mai daidaitawa 

Nunin yayi kyau sosai kuma komai anan yana da raye-raye masu santsi. Domin akwai UI 5.1 wanda aka gina akan shi Androida 13 ya bayyana a fili abin da za a jira daga tsarin. Amma nuni yanzu yana da ƙimar farfadowar 120Hz, wanda ke canzawa daidai da 60Hz (ƙararrun da suka gabata suna da ƙayyadaddun 120Hz kawai). Ko da yake babu wani bambanci a tsakanin, har yanzu zai taimaka wa masu matsakaicin matsayi da yawa dangane da tsinkaye gaba ɗaya da rayuwar batir, wanda har yanzu yana da 5000mAh, amma tare da haɓaka guntu (Exynos 1380) yana iya sauƙin ɗaukar kwanaki biyu na amfani da al'ada. (wai).

Yana iya ba ku mamaki cewa nunin yana da diagonal na 6,4 kawai", wanda bai kai samfurin A53 5G na bara ba, amma ku yi imani da ni ba za ku sani ba. Godiya ga hasken da aka haɓaka zuwa nits 1000, na'urar za ta kasance mafi amfani har ma a cikin hasken rana kai tsaye. Waɗannan kyawawan dabi'u ne a cikin kewayon farashin da aka bayar. Sautin ya inganta, an ƙara eSIM. Tabbas akwai ƙarin labarai, amma ga komai dole ne mu jira ƙarin gwaji mai zurfi, wanda ba zai iya maye gurbin 'yan lokutan lokacin gabatarwa ba. 

Amma gaskiyar magana ita ce Galaxy A54 5G ya bar ainihin ra'ayi mai kyau, lokacin da a zahiri ya rasa firam ɗin aluminium kawai da kasancewar cajin mara waya don kamala. Amma hakan zai shafi ba kawai farashi ba, har ma da cin naman kayan aikin nasa, wanda Samsung ba ya so a hankali. Farashin ya riga ya yi yawa, saboda nau'in 128GB yana farawa daga 11 CZK da 999GB a 256 CZK. Amma Samsung yana kan hanyar da ta dace, kuma gilashin zai farantawa a fili kuma ya bambanta.

Galaxy Kuna iya siyan A54 tare da kari da yawa anan, misali 

Wanda aka fi karantawa a yau

.