Rufe talla

Tun daga ranar Laraba, Samsung ya kamata ya gabatar da wayar Galaxy A54 5G, magajin samfurin nasara na bara Galaxy Bayani na A53G5. Bari mu taƙaita duka labarai Galaxy A54 5G wanda muka sani game da shi ya zuwa yanzu.

Design

Kamar yadda rahotanni suka nuna zuwa yanzu, Galaxy A54 5G zai yi kama da gaba ɗaya Galaxy Bayani na 53G. Don haka yakamata ya kasance yana da nuni mai lebur tare da yanke madauwari da kuma haɓɓaka mai ɗan kauri. Ya kamata a riga an gane gefen baya, saboda a fili za a sanye shi da kyamarori daban-daban guda uku (wanda ya riga ya yi amfani da kyamarori hudu da aka sanya a cikin tsarin). In ba haka ba ya kamata a ba da wayar cikin baki, fari, lemun tsami da ruwan shuɗi mai haske.

Musamman

Galaxy A54 5G ya kamata a sanye shi da nunin Super AMOLED mai girman 6,4-inch tare da ƙudurin FHD + da ƙimar farfadowa na 120Hz. Ya kamata a yi amfani da shi ta sabon kwakwalwar kwakwalwar tsakiyar kewayon Samsung Exynos 1380, wanda da alama za a bi shi da 8 GB na tsarin aiki da 128 ko 256 GB na ƙwaƙwalwar ciki mai faɗaɗawa. Ya kamata baturi ya kasance yana da ƙarfin 5000 ko 5100 mAh kuma yana goyan bayan caji mai sauri tare da ikon 25 W. Hakanan zamu iya sa ran mai karanta yatsa a ƙarƙashin nuni, NFC, masu magana da sitiriyo ko juriya na ruwa bisa ga ma'aunin IP67. Dangane da software, wayar za a gina ta, tare da yuwuwar iyaka akan tabbas Androidu 13 da kuma One UI 5.1 superstructure.

Kamara

Galaxy Ya kamata A54 5G ta yi amfani da babban kyamarar 50MP, wanda wataƙila za a haɗa shi da ruwan tabarau mai girman 12MP da kyamarar macro na 5MP. Duk da ƙananan ƙuduri na 14 MPx fiye da bara, babban kamara ya kamata ya iya ɗaukar hotuna mafi kyau a cikin yanayin haske mara kyau. Kyamarar gaba yakamata ta sami ƙuduri na 32 MPx, ba a sa ran canji a nan.

farashin

Dangane da sabon bayanan da ba na hukuma ba, zai Galaxy A54 5G farashi kadan kadan fiye da tunanin farko. Za'a siyar da sigar mai 8 GB na ƙwaƙwalwar aiki da 128 GB na ajiya akan Yuro 499 (kimanin 11 CZK; asali, "couloirs" yayi magana game da Yuro 800), bambancin tare da 519 GB na ajiya sannan zai ɗauki alamar farashi. na Yuro 256 (kimanin CZK dubu 549).

Ya biyo baya daga sama cewa Galaxy A54 5G ya kamata daga Galaxy A53 5G sun bambanta kadan. Koyaya, wayar zata iya samun haɓakawa waɗanda ba za a iya gani da farko ba, amma zasu fi amfani. Misali, zamu iya tunanin haske mai girma na nuni, matsakaicin adadin wartsakewa na nuni yana bin tsarin manyan samfura. Galaxy ko ƙarin sarrafa kuɗi.

Galaxy Kuna iya siyan A53 5G anan, misali

Wanda aka fi karantawa a yau

.