Rufe talla

A wannan makon mun sanar da ku cewa wasu masu amfani da waya Galaxy S23 Ultra koka game da matsaloli tare da haɗin ginin S Pen stylus. Abin farin ciki, Samsung ya ɗauki ƴan kwanaki kawai don fito da gyara. Kawai sabunta ƙa'idar da ake tambaya.

S23 Ultra yana amfani da mizanin mara waya ta Bluetooth don karɓar umarni daga S Pen. Wannan yana ba ka damar kaɗa alƙalami kuma amfani da Air Actions don sarrafa kyamara, kafofin watsa labarai, da sauransu. Don ajiye baturi, wannan haɗin yana ƙare lokacin da aka adana stylus a cikin wayar. Ya kamata a kunna baya lokacin da kuka cire alkalami daga cikin keɓewar sa, duk da haka kwaro da aka ambata yana da alama yana rage damar faruwar hakan zuwa "50 zuwa 50".

Duk da yake har yanzu yana yiwuwa a yi amfani da S Pen don ayyukan salo na yau da kullun ko da ba tare da haɗin Bluetooth ba, abin takaici ne ganin faɗakarwa ta faɗakar da ku game da matsala lokacin da kuka yi ƙoƙarin rubuta rubutu. Magani ɗaya na ɗan lokaci shine kunna zaɓi a cikin saitunan Ci gaba da haɗin S Pen, wanda ke kiyaye haɗin Bluetooth ko da lokacin da S Pen ke caji a cikin wayar. Yayin da wani magudanar ruwa da ke kan baturi ba zai iya zama ƙarshen duniya ba, har yanzu wani abu ne da bai kamata ku yi ba, domin yana nufin alamar tambarin za ta kasance har abada a cikin ma'aunin matsayi, wanda zai iya zama mai ban haushi ga wasu.

Samsung yanzu ya fara fitar da facin da ke daidaita batun haɗin S Pen daidai. Gyaran yana zuwa ta hanyar sabuntawa zuwa aikace-aikacen Air Command a cikin shagon Galaxy Store. Kuna iya bincika idan akwai shi kamar haka:

  • Bude kantin sayar da kaya Galaxy Ajiye.
  • A ƙasan hagu, danna maɓallin Menu.
  • A saman allon, matsa maɓallin Sabuntawa.

Idan baku ga ana samun sabuntawar da ya dace ba, ko dai an riga an shigar dashi ko kuma bai iso ba tukuna. Idan kuna da shi, zaku iya dubawa cikin sauƙi ta cirewa da sake shigar da S Pen sau da yawa. Idan ba ku ga sanarwar cire haɗin kai ba, an yi amfani da gyaran.

Idan akwai sabuntawa a cikin shagon Galaxy Store baya nunawa kuma S Pen ɗin ku yana ci gaba da cire haɗin gwiwa, zaku iya saukar da sabon sigar app ɗin nan.

Wanda aka fi karantawa a yau

.