Rufe talla

Spotify shine dandamali mafi girma na kiɗa a duniya. Amma ya san cewa ba zai iya yin watsi da duk wani ci gaba gaba ɗaya ba, domin idan ba haka ba, wasu irin su za su mamaye shi Apple Kiɗa. Amma abin da yake tafe yana iya zama da yawa bayan haka. Sabuntawar Spotify zai kawo cikakken sake fasalin aikace-aikacen. 

An saki Spotify latsa saki ga abin da yake da shi don masu amfani da shi. Kunna Android i iOS sabuwar wayar hannu mai ƙarfi tana zuwa, an gina shi don bincike mai zurfi da ƙarin alaƙa mai ma'ana tsakanin masu fasaha da magoya baya. Ana nufin baiwa masu sauraro damar yin aiki sosai a cikin tsarin ganowa, tare da baiwa masu ƙirƙira ƙarin sarari don raba ayyukansu.

An ce sabbin masu sauraro suna son ingantattun hanyoyin da za su “dandana” sauti kafin su nutsar da kansu a ciki. Don haka shirya don ƙarin ƙwarewar aiki tare da shawarwarin ci-gaba, mai da hankali kan abubuwan gani da sabon salo mai ma'amala. Anan akwai canje-canje guda 5 na Spotify yana adana mana.

Kiɗa, Kwasfan fayiloli & Nunawa, da samfoti na littattafan jiwuwa akan shafin gida 

Kawai danna tashar Kiɗa, Podcasts & Show, ko Audiobooks don bincika samfoti na gani da mai jiwuwa na lissafin waƙa, kundi, shirye-shiryen podcast, da littattafan mai jiwuwa waɗanda suka keɓanta muku. Sannan danna don adanawa ko raba, rarrafe ƙasa zuwa masu zane ko shafukan podcast, kunna od zuwa farkon ko ci gaba da saurare daga inda samfotin ya tsaya.

Sabbin tashoshi don ganowa a cikin Bincike 

Gungura sama ko ƙasa don bincika gajerun shirye-shiryen bidiyo akan zanen waƙoƙi daga wasu nau'ikan da kuka fi so. Sannan a sauƙaƙe ajiye waƙar zuwa lissafin waƙa, bi mai zane ko raba ta tare da abokai - duk daga wuri ɗaya. Hakanan zaka iya bincika nau'ikan nau'ikan da ke da alaƙa ta amfani da hashtags a cikin ciyarwar don gano sabbin abubuwan da aka fi so cikin sauƙi. Hakanan kuna iya samfoti waƙoƙi akan wasu jerin waƙoƙin da kuka fi so kamar Gano Mako-mako, Radar Saki, Sabuwar Kiɗa na Jumma'a, da RapCaviar.

mai hankali shuffle 

Wannan sabon gogewa yana ci gaba da zama sabo tare da shawarwarin da aka keɓance waɗanda suka dace daidai da yanayin jerin waƙoƙin da mai amfani ya ƙirƙira. Yana numfasawa sabuwar rayuwa cikin tsararrun lissafin waƙa da mai amfani ya ƙirƙira, yana haɗa waƙoƙi da ƙara sabbin ƙira masu dacewa.

Spotify

DJ 

DJing yana da ɗan matsala a gare mu, amma wannan ba yana nufin ba za mu taɓa samun ɗaya ba. Sabuwar jagorar AI ce ta keɓaɓɓen da ke akwai ga masu amfani da Premium a Amurka da Kanada wanda ya san daɗin kiɗan ku da kyau har ya iya zaɓar abin da zai kunna muku. A cewar Spotify, masu amfani da ke da shi kuma suka kaddamar da aikace-aikacen suna amfani da shi don kashi 25% na duk lokacin sauraron, kuma ana sa ran zai ci gaba da fadada.

Spotify 2

Yin wasa ta atomatik don kwasfan fayiloli 

Kamar yadda yake tare da kiɗa, app ɗin yanzu yana ba da wasa ta atomatik don kwasfan fayiloli. Bayan ƙarshen kwasfan fayiloli guda ɗaya, za a kunna jigo na gaba mai dacewa ta atomatik, wanda yayi daidai da ɗanɗanon ku kawai. Spotify shine dandamali na farko don ba da damar samfoti na gaske mara kyau a cikin kiɗa, kwasfan fayiloli da littattafan mai jiwuwa. An riga an fara ba da labarin ga masu amfani da Premium da Kyauta a duk faɗin duniya Androidda, na iOS. Ana samun samfuran kida da kwasfan fayiloli a duk kasuwanni inda akwai kwasfan fayiloli. Ana samun samfoti na littafin odiyo a halin yanzu a cikin Amurka, UK, Ireland, Ostiraliya da New Zealand.

Spotify akan Google Play

Wanda aka fi karantawa a yau

.