Rufe talla

A nan Maris ne kuma bazara zai zo nan ba da jimawa ba. An ce babu wani abu kamar mummunan yanayi don gujewa, kawai tufafi mara kyau, amma duk da haka, mutane da yawa ba sa so su bar zafi na iyali a cikin matsanancin hunturu. Koyaya, idan kun riga kun shirya don lokacin 2023, kuna iya zaɓar mafi kyawun smartwatch mai gudu don siye. A nan mun gaya muku.

Tabbas, ba za mu gaya muku babu shakka wanne smartwatch ya fi kyau kuma wanne ya kamata ku saya ba, saboda kowa yana da abubuwan da yake so. Wasu suna kula da ayyuka, wasu don karko, wasu ga kayan da aka yi amfani da su, kuma "mafi kyawun" bayani kawai ba ya wanzu, ko da game da farashin, wanda a nan ya bambanta daga dubu takwas zuwa 24 CZK. Don haka zaɓin zai kasance naku, kawai za mu gabatar muku da mafi kyawun da ake samu a kasuwa a halin yanzu.

Samsung Galaxy Watch5 Pro 

A hankali, bari mu fara a cikin barga na Samsung. Shekararsa ta karshe Galaxy Watch5 Pro sune mafi kyawun zaɓi daga masana'antar Koriya ta Kudu, ba saboda dorewarsu ba, saboda ba kwa buƙatar gaske lokacin da kuke gudana, amma saboda karar titanium ɗin su yana da haske bayan duka kuma yana ɗaukar kwanaki uku. Ba dole ba ne ka caje su kowace rana, kuma zaka iya yin gudun fanfalaki da su cikin sauƙi. Godiya ga haɗin LTE, zaku iya barin wayarku a gida.

Samsung Galaxy Watch5 don za ku iya saya a nan

Garmin Ra'ayin 255 

Kodayake Garmin a halin yanzu ya gabatar da samfurin 265 mai biyan kuɗi, amma saboda gaskiyar cewa, idan aka kwatanta da wanda ya gabace shi, kusan kawai yana kawo nunin AMOLED da ingantattun matakan gudu, ƙarin cajin na CZK dubu uku na iya zama ba abin sha'awar mutane da yawa ba. Forerunners 255 suna da haske, cike da ayyuka kuma suna iya ɗaukar marathon na awa 24 cikin sauƙi akan GPS. Abin da kawai za ku ci nasara shine nuni mafi muni (wanda ake iya karantawa ko da a cikin hasken rana kai tsaye) da kuma sarrafa maɓallin. Duk da haka, da zarar kun saba da shi, ba shakka ba za ku so ku taɓa shi ba.

Kuna iya siyan Garmin Forerunner 255 anan

Apple Watch matsananci 

Bayan duk zaɓin mafi kyawun agogon gudu ne, ba kawai ga mai shi ba Android wayoyi. Don haka idan kun mallaki iPhones, akwai zaɓi mai haske a cikin tsari Apple Watch Ultra. KUMA Apple tare da su, ya yi fare akan titanium da sapphire, ya ɗaga ƙarfin hali kuma ya jefa cikin maɓallin aiki, alal misali. Duk da haka, illar su kawai shine cewa suna da tsada sosai kuma dole ne ku sayi biyu daga cikinsu Galaxy Watch5 Domin. Abin takaici, ba ku haɗa su da iPhones ta kowace hanya ba, wanda shine fa'idar Garmin da aka ambata. Ba su damu da abin da dandamali kuke tuƙi a kan.

Apple Watch Kuna iya siyan Ultra anan

Polar Vantage V2 

Magani daga Polar ya dace da duk wanda ke neman amintaccen abokin tarayya don ayyukan yau da kullum. Amma Gorilla Glass ne kawai ke kare agogon daga karce. Amfanin shine ƙananan nauyi, wanda shine jimlar 52 g Suna da cikakken haɗin gwiwa tare da tsarin aiki iOS a Android, ginannen baturin agogon yakamata ya kasance na tsawon sa'o'i 50 yayin amfani da al'ada Koyaya, har yanzu farashin ya wuce CZK 10.

Kuna iya siyan Polar Vantage V2 anan

Suunto 9 Baro 

An tsara waɗannan agogon Finnish don neman 'yan wasa waɗanda ke buƙatar agogon da ke dawwama. Babban baturin agogon yana da irin wannan ƙarfin wanda zai iya ɗaukar kwanaki 7 a cikin yanayin tare da sanarwar waya da kunna ma'aunin bugun zuciya. Suna da yanayin horon GPS guda huɗu waɗanda suke ɗaukar awanni 25/50/120/170 akan caji ɗaya. Ana tabbatar da sauƙin aiki ta hanyar taɓawa tare da ƙuduri na 320 × 320 pixels da maɓalli, gilashin sapphire ne, barometer kuma yana iya zama da amfani, agogon kuma an ambaci sunansa. Farashin yana ƙasa da dubu 10.

Kuna iya siyan Suunto 9 Baro anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.