Rufe talla

Shekarar 2023 ta fara mana nasara sosai. Dama a farkon Fabrairu, Samsung ya gabatar da jerin wayoyin hannu Galaxy S23 tare da kwamfyutocin sa, waɗanda ba a hukumance ake samu a ƙasarmu ba, duk da haka. Fayil ɗin kamfanin Koriya ta Kudu yana da wadatar gaske, kuma ga mafi kyawun da yake bayarwa a halin yanzu. 

Galaxy S23 matsananci 

Tabbas, ba za mu iya farawa da wani abu ba face labarai masu zafi koyaushe a cikin nau'ikan wayoyi uku Galaxy S23, Galaxy S23+ a Galaxy S23 Ultra. Ko da yake mutane da yawa suna sukar cewa sun kawo gyare-gyare kaɗan a kowace shekara, gaskiyar ita ce, waɗannan gyare-gyaren suna da mahimmanci da amfani. Hakanan an tabbatar da wannan ta gaskiyar cewa tallace-tallacen da aka samu, tare da jerin suna da ƙarin tallace-tallace fiye da bara. Cikakken saman shine samfurin Galaxy S23 Ultra tare da kyamarar 200MPx.

Galaxy Kuna iya siyan S23 Ultra anan

Galaxy Daga Fold4 

A hankali suna fara haɓakawa informace game da abin da ya kamata magaji ya kawo a cikin tsari Galaxy Amma ba za mu ga cewa daga Fold5 har lokacin rani, mai yiwuwa a cikin watan Agusta. Akwai sauran lokaci mai yawa har sai lokacin kuma Galaxy Z Fold4 shine sarkin da ba a yi masa sarauta ba na fayil ɗin wayar hannu na kamfanin. Hakan ya faru ne saboda an ɗora shi da fasaha wanda Samsung kuma ke biyan kuɗi mai kyau. Babban fa'idar, ba shakka, ita ce ba kawai wayar hannu ba amma har ma da kwamfutar hannu zuwa wani lokaci, godiya ga babban nuni na ciki. Kuna iya karanta bitar mu anan.

Galaxy Kuna iya siya daga Fold4 anan

Galaxy Tab S8 Ultra 
A watan Fabrairun da ya gabata, Samsung ya gabatar da wasu abubuwa Galaxy S22 da kewayon allunan Galaxy Tab S8. Samfurin shine mafi kayan aiki Galaxy Tab S8 Ultra, wanda muke da shi a ofishin edita don gwaji kuma zamu iya tabbatar da hakan a fagen allunan tare da Androidem a halin yanzu ba za ku iya samun wani abu mafi kyau ba. Bugu da kari, mai yiwuwa kamfanin ba ya shirin gabatar da magaji, watau jerin, a cikin wannan shekara Galaxy Tab S9, don haka wannan kwamfutar hannu mai nauyin 14,6" zai mamaye babban fayil ɗin kwamfutar hannu na Samsung aƙalla har zuwa shekara mai zuwa. Kuna iya karanta bitar mu anan.

Galaxy Kuna iya siyan Tab S8 Ultra anan

Galaxy Watch5 Pro 
Mafi kyawun agogon Samsung a bayyane yake Galaxy Watch5 Domin. Wannan ya faru ba kawai ga jikin titanium ba, har ma da gilashin sapphire ko rayuwar batir na kwanaki uku akan caji ɗaya. Samsung ya yi aiki a kan abu mafi mahimmanci a nan, wanda shine dorewa da juriya, ta yadda agogon zai ci gaba da kasancewa tare da ku a duk inda kuka ɗauka. Duk da haka, gaskiya ne cewa suna da guntu da nuni iri ɗaya kamar na baya Galaxy Watch4 Classic, wanda, a gefe guda, yana da bezel mai jujjuyawa mai amfani. Kuna iya karanta bitar mu anan.

Galaxy Watch5 don za ku iya saya a nan

Galaxy Buds2 Pro 
Sun fi ƙanƙanta fiye da ƙirar da ta gabata, amma suna da rayuwar baturi iri ɗaya kuma suna kawo ƙarin ayyuka masu ban sha'awa da yawa. Suna iya ɗaukar sa'o'i 5 na sake kunna kiɗan cikin sauƙi tare da kunna ANC, watau soke amo mai aiki, ko har zuwa awanni 8 ba tare da shi ba. Kuna sarrafa belun kunne tare da motsin motsi, suna da sauti 24-bit, sautin digiri 360, Bluetooth 5.3, kuma ba shakka ɗaukar hoto na IPX7. Bugu da ƙari, akwai kuma tunatarwa don shimfiɗa wuyansa ko ainihin bincike idan kun manta su a wani wuri. Kuna iya karanta bitar mu anan.

Galaxy Sayi Buds2 Pro anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.