Rufe talla

Kewayawa akan wayarku babu shakka abu ne mai fa'ida wanda zai sauƙaƙa muku daga maki A zuwa maki B, ba ku damar tsara hanyoyin da ƙari. Amma matsalar tana tasowa ne lokacin da muka sami kanmu a wuraren da sigina mai rauni, ko kuma lokacin da muka kare bayanan wayar hannu. A cikin irin wannan yanayi, ɗayan pro na kewayawa na layi zai zo da amfani Android, wanda za mu gabatar muku a cikin wannan labarin.

Kewaya GPS Kewayawa & Maps

Sygic shine ɗayan shahararrun tsarin kewayawa GPS, ba kawai godiya ga zaɓuɓɓukan yanayin layi ba. Aikace-aikacen yana ba da taswirar taswirar layi na 3D masu inganci kuma masu inganci waɗanda zaku iya adanawa cikin dacewa da wayoyinku da su Androidem, don haka nemo hanyarku a kowane yanayi koda ba tare da siginar wayar hannu ko haɗin intanet ba. Ana sabunta taswirori a cikin aikace-aikacen Sygic sau da yawa a shekara. Haƙiƙan tallafi ko tallafi kuma al'amari ne na zahiri Android Auto.

Zazzagewa akan Google Play

MAPS.ME

Baya ga kewayawa ta layi, aikace-aikacen da ake kira MAPS.ME yana ba da wasu ayyuka masu ban sha'awa da yawa. A MAPS.Me zaku iya tsara hanyar ku ta yanzu zuwa mafi ƙanƙanta, aikace-aikacen za'a iya amfani dashi ba kawai lokacin tuƙi ba, har ma lokacin tafiya ko keke. Kuna iya samun cikakken bayani anan informace game da abubuwan ban sha'awa guda ɗaya, yiwuwar adana wuraren da aka fi so da ƙari.

Zazzagewa akan Google Play

Mu je zuwa

Wani mashahurin kewayawa ba kawai don amfani da layi ba shine NAN WeGo. Anan za ku sami duk abin da kuke buƙata don tafiye-tafiyenku, daga bi-bi-bi-bi-juye kewayawa zuwa ikon tsara hanyar ku zuwa ikon ƙirƙirar tarin wuraren ku. Don amfani da layi na HERE WeGo, zaku iya zazzage zaɓaɓɓun taswira zuwa wayarku.

Zazzagewa akan Google Play

mapy.cz

Tuzemské Mapy.cz yana jin daɗin ƙara shahara. Yana ba da duka kewayon ayyuka na gama gari da ƙasa da ƙasa, kuma baya ga yuwuwar tsara hanya ko neman bayanai akan wuraren sha'awa guda ɗaya, Mapy.cz kuma yana ba da yuwuwar zazzage taswirar da kuka zaɓa zuwa wayarku don yin layi a nan gaba. amfani. Kuna iya amfani da Mapy.cz a cikin babbar hanya duka a ƙasashen waje da cikin ƙasa, kuma suna iya yin fariya akai-akai, sabuntawa masu ban sha'awa.

Zazzagewa akan Google Play

Google Maps

A cikin jerin kewayawa don Android Tabbas, ba dole ba ne a bace kayan gargajiya na duk litattafan gargajiya - good old Google Maps. Wannan kewayawa daga Google yana ba da zaɓuɓɓuka da yawa idan ya zo ga kewayawa da tsara hanya. Kuna iya ganowa anan informace game da zirga-zirga da wuraren sha'awa guda ɗaya, tsara hanyar yanzu, kuma ba shakka za ku iya zazzage wuraren da kuka zaɓa don daidaitawa cikin yanayin layi.

Zazzagewa akan Google Play

Wanda aka fi karantawa a yau

.