Rufe talla

Facebook yana sauƙaƙe sadarwa tsakanin masu amfani, raba bayanan multimedia, kiyaye dangantakar zamantakewa da nishaɗin kan layi. Tare da masu amfani da biliyan 2,5, yana ɗaya daga cikin manyan hanyoyin sadarwar zamantakewa a duniya. Duk da haka, kuna iya samun dalilanku na son barin hanyar sadarwar, kuma shi ya sa za ku ga a nan yadda ake soke asusun Facebook. 

Kuna iya so ko ƙi Facebook. Idan kawai ka sami wadatarsa, babu wani abu mafi sauƙi kamar fita daga ciki. Bayan haka, akwai fiye da isassun hanyoyin da za a bi a kwanakin nan, kuma ita kanta hanyar sadarwar ba ta daina hulɗa da abokanka ba, wanda zai iya ba ka haushi kawai, saboda akwai ƙarin abubuwan da aka ba da shawarar fiye da abubuwan da suka rubuta. Kuna iya kashewa ko share asusun Facebook gaba ɗaya. Bambance-bambance a bayyane yake.

Lokacin da aka kashe, za ku iya sake kunna asusunku a kowane lokaci, kodayake mutane ba za su iya ganin tsarin tafiyarku ko same ku ba. Kamar sakonnin da aka aiko da wasu informace za a kara gani. Duk da haka, da zarar ka share asusunka, ba za ka iya samun dama ga shi ba. Wasu informace, kamar tarihin saƙo, ba a adana su a asusunku, don haka ko da a wannan yanayin, abokai za su iya samun damar saƙonnin da kuka aiko ko da bayan goge asusun. 

Rushewar Facebook na wucin gadi 

  • A saman dama na Facebook, danna kan hoton bayanin ku. 
  • zabi Saituna da keɓantawa kuma danna kan Nastavini. 
  • Idan kuna da Cibiyar Asusu a menu na Saituna a saman hagu, zaku iya kashe asusun ku kai tsaye a Cibiyar Asusu. Idan kuna da Cibiyar Asusu a menu na Saituna a ƙasan hagu, zaku iya kashe asusun a cikin saitunan Facebook. 

Kashewa a Cibiyar Asusu -> Saitunan Asusu -> Bayanin Keɓaɓɓen -> Mallakar Asusu da Saituna -> Ragewa ko Cire -> Kashe asusu. 

Kashe saitunan Facebook -> Sirri -> Naku informace akan Facebook - Kashewa da Cire -> Kashe Account -> Ci gaba da kashe Asusun 

Kuna iya sake kunna asusun Facebook ɗinku a kowane lokaci. Kawai shiga Facebook ko amfani da asusun Facebook ɗin ku don shiga wani sabis ɗin.

Yadda Ake Share Facebook Har abada 

Lokacin da ka ɗauki wannan matakin, ba za ka iya sake kunna asusunka ba, haka kuma ba za ka iya amfani da Facebook Messenger ba, haka ma shigar da Facebook ɗinka (kamar Spotify, da sauransu). Za a goge bayanan martaba, hotuna, sakonninku, bidiyoyi, da duk abin da kuka taɓa ƙarawa. Ba amfani, ba za ku isa ko'ina ba. Kuna iya soke gogewar asusu a cikin kwanaki 30 daga lokacin da kuka fara gogewa. Bayan kwanaki 30 asusun da duka informace za a goge shi na dindindin kuma ba za ku sami damar dawo da komai ba. Don cire asusunku, shiga cikinsa cikin kwanaki 30 sannan ku danna Gyara sharewa.

Yadda ake goge asusun Facebook a Cibiyar Asusu 

  • A saman dama na Facebook, danna kan hoton bayanin ku. 
  • zabi Saituna da keɓantawa kuma danna kan Nastavini. 
  • A saman hagu na allon, danna kan Cibiyar Asusun. 
  • A cikin Saitunan Asusu, danna Bayanan sirri. 
  • Danna kan Mallakar asusu da saituna. 
  • Danna kan Kashewa ko cirewa. 
  • Zaɓi asusun ko bayanin martaba da kuke son sharewa. 
  • zabi Share lissafi. 
  • Danna kan Ci gaba kuma bi umarnin. A ƙarshe, tabbatar da gogewa. 

Yadda ake goge asusun Facebook a cikin saitunan Facebook 

  • A saman dama na Facebook, danna kan hoton bayanin ku. 
  • zabi Saituna da keɓantawa kuma danna kan Nastavini. 
  • Danna kan Naku informace na Facebook. 
  • Danna kan Kashewa da cirewa. 
  • zabi Share lissafi kuma danna kan Ci gaba da share asusun. 
  • Danna kan Share lissafi, shigar da kalmar wucewa kuma danna kan Ci gaba. 

Wanda aka fi karantawa a yau

.